ஆக்ஸி இன்ஃபினிட்டி கேமிங்கை எவ்வாறு தலையில் திருப்புகிறது


கடந்த மாதம் நான் எழுதியது கொள்ளை, நான் முன்பு பார்த்திராத ஒரு சமூகத் திட்டம். பூஞ்சை இல்லாத டோக்கன்கள் அல்லது என்எஃப்டி எனப்படும் தனித்துவமான டிஜிட்டல் பொருள்கள் அதை சாத்தியமாக்கியது, இது லூட் சமூகத்தை கீழிருந்து மேலே ஒரு முழு கற்பனை பிரபஞ்சத்தையும் உருவாக்க ஊக்குவித்தது. இன்று நான் NFT கள் செயல்படுத்திய மற்றொரு பெரிய சமூக பரிசோதனையைப் பற்றி பேச விரும்புகிறேன், இதன் விளைவாக உருவாகும் மேடையின் ஆழமான விளைவுகள்.

உங்களில் பலருக்கு, பிளாக்செயின் திட்டங்களைப் பற்றிய பேச்சு உடனடியாக கண் உருட்டுதல் மற்றும் தாவலை மூடுவதைத் தூண்டுகிறது என்பதை நான் உணர்கிறேன். ஆனால் லூட்டைப் போலவே, இன்றைய பதிப்பும் வழக்கத்திற்கு மாறான தொடக்கங்களில் ஒன்றாகும், இது புறக்கணிக்க மிகவும் சுவாரஸ்யமானது. குறிப்பாக, மேற்பரப்பில், இது மலிவானதை விட சற்று அதிகமாக இருக்கும் போகிமொன் குளோன்.

இந்த விஷயத்தின் பெயர் அச்சு முடிவிலிமேலும், இது வியட்நாமில் உள்ள ஸ்கை மேவிஸ் என்ற நிறுவனத்தால் தயாரிக்கப்பட்டது. கடந்த வாரம் அது செய்தியாக இருந்தது, ஏனெனில், உயர்த்திய ஐந்து மாதங்களுக்குப் பிறகு ஒரு $ 7.5 மில்லியன் சுற்று தொடர் A நிதியுதவி, ஸ்கை மாவிஸ் ஆண்ட்ரீசன் ஹோரோவிட்ஸ் தலைமையில் $ 152 மில்லியன் தொடர் B ஐச் சேர்த்தார். 2018 இல் நிறுவப்பட்ட இந்நிறுவனத்தின் மதிப்பு இப்போது 3 பில்லியன் டாலர்கள்.

நிதி திரட்டுவது சுவாரஸ்யமான பகுதி அல்ல: 2021 ஆம் ஆண்டில், ஒழுக்கமான வளர்ச்சியைக் காட்டும் எந்தவொரு கிரிப்டோ-பிராண்டட் திட்டமும் துணிகர மூலதனத்தில் பொழியப்படும். ஆக்ஸி இது சுவாரஸ்யமானது, ஏனெனில் இது ஒரு புதிய வகையான வீடியோ கேமை எழுப்ப கிரிப்டோகரன்சியைப் பயன்படுத்துகிறது, இதில் நீங்கள் விளையாடுவதன் மூலம் அர்த்தமுள்ள வருமானத்தைப் பெறலாம். இந்த விளையாட்டு நிதி பங்குகளை வைத்திருக்கும் ஒரு சமூகத்தால் சூழப்பட்டுள்ளது ஆக்ஸி விளையாட்டின் இரண்டு நாணயங்கள் மூலம், அதன் வளர்ச்சியை பாதிக்க அவர்கள் பயன்படுத்தலாம்.

சுருக்கமாக, இது பங்கேற்பாளர்கள் அனைவரும் உண்மையான பணத்துடன் பொருட்களை வாங்கி விற்கும் ஒரு சமூக வலைப்பின்னல். அதற்கான ஒரு வார்த்தை எங்களிடம் உள்ளது, இணைய அடிப்படையிலான சமூக வலைப்பின்னலுக்கு நாங்கள் ஒருபோதும் பயன்படுத்த மாட்டோம்: ஒரு பொருளாதாரம். மற்றும் என்றால் ஆக்ஸி அதன் தற்போதைய விகிதத்தில் தொடர்ந்து வளர்கிறது, அது சில கண்கவர் தாக்கங்களைக் கொண்டிருக்கிறது.

ஆக்ஸி இது ஒரு ஆரம்பம் தான் ”என்று அந்த நிறுவனத்தை வழிநடத்திய ஆண்ட்ரீசன் ஹோரோவிட்சின் பங்குதாரர் அரியானா சிம்ப்சன் கூறினார். ஆக்ஸி முதலீடு “ஆக்ஸி இந்த மாதிரியை உருவாக்கியது, ஆனால் இது மிகவும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படும் என்று நான் நினைக்கிறேன் … நான் ஒரு விளையாட்டை விளையாட முடிந்தால், அதற்கு இணையான அளவு வேடிக்கையாகவும், பணம் சம்பாதிக்கவும் முடியும் – வெளிப்படையாக நான் அதை செய்ய விரும்புகிறேன், இல்லையா? அதனால் நான் நினைக்கிறேன் ஆக்ஸி உண்மையில் ஒரு புதிய வகையை வரையறுக்கிறது, இந்த வழிமுறை, என் மனதில், வரும் தலைமுறை விளையாட்டுகளில் சுடப்படும். “

ஆனால் ஒரு நிமிடம் பின்வாங்குவோம்: என்ன வகையான விளையாட்டு அச்சு முடிவிலி, சரியாக? சுருக்கமாக, அது போகிமொன் பிளாக்செயினில். (இது ஆப் ஸ்டோர்களில் கிடைக்காது; நீங்கள் பதிவிறக்கவும் ஆக்ஸி உங்கள் டெஸ்க்டாப்பில் அல்லது அதை உங்கள் ஆன்ட்ராய்டு போனில் சைட்லோட் செய்யவும்.) ஆக்ஸிஸ் எனப்படும் மூன்று கார்ட்டூன் அரக்கர்களின் குழுக்களுக்கிடையே இந்த விளையாட்டு முறை சார்ந்த போரை வழங்குகிறது; ஒவ்வொரு அச்சுக்கும் அவற்றின் வகை (பிழை, பறவை, செடி, முதலியன) மற்றும் அவற்றின் பல்வேறு உடல் பாகங்களிலிருந்து உருவாகும் சக்திகள் உள்ளன.
இது எங்கிருந்து வேறுபடுகிறது போகிமொன் அச்சுகள் என்பது தனித்துவமான டிஜிட்டல் பொருள்கள் ஆக்ஸிசொந்த பிளாக்செயின்; புதியவற்றை உருவாக்க, இருக்கும் உரிமையாளர்கள் விளையாட்டுக்குள் சம்பாதித்த அல்லது பரிமாற்றத்தில் வாங்கிய நாணயத்தை செலவழித்து “இனப்பெருக்கம்” செய்ய வேண்டும். விளையாட்டில் போர்களை வெல்வதன் மூலம் அல்லது மற்ற வீரர்களுக்கு அச்சுகளை விற்பதன் மூலம், உரிமையாளர்கள் விளையாட்டின் நாணயங்களை சம்பாதிக்கலாம். அந்த வருவாயை திறந்த சந்தையில் உண்மையான பணத்திற்கு விற்கலாம், இது வீரர்களுக்கு வருமானத்தை உருவாக்குகிறது.

அர்ப்பணிப்புள்ள வீரர்கள் இப்போது விளையாடி மாதம் ஆயிரக்கணக்கான டாலர்களை சம்பாதிக்கிறார்கள் ஆக்ஸிஆகஸ்ட் மாதத்தில் மேடையில் 1.8 மில்லியன் பயனர்கள் உள்நுழைந்தனர். என உலகின் பிற பகுதிகளில் ஆகஸ்டில் அறிக்கை, இது குறிப்பாக பிலிப்பைன்ஸில் உண்மையாக நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது, இன்று 40 சதவிகிதம் ஆக்ஸி வீரர்கள் அடிப்படையாக உள்ளனர். நாட்டில் தற்போதுள்ள குறைந்த ஊதியங்கள் மற்றும் தொற்றுநோய் தொடர்பான பூட்டுதல்களின் கலவையானது ஒரு வரப்பிரசாதமாக உள்ளது ஆக்ஸி, பொருளாதார வாய்ப்பை தேடி வீரர்கள் விளையாட்டுக்கு படையெடுத்துள்ளனர். (விற்பனை மூலம் தீவனம் விற்று தனது வருமானத்தை இரட்டிப்பாக்கிய ஒருவரை அந்த கடையில் பேட்டி கண்டார் ஆக்ஸிஒரு மாதத்திற்கு $ 2,000 வரை; ஒரு தொடர் கதை ஆராயப்பட்டது நாட்டின் உள் வருவாய் பணியகம் இப்போது வீரர்களை தங்கள் வரிகளை செலுத்த எப்படி வேட்டையாடுகிறது.)

என்னைத் தாக்கிய ஒரு புள்ளிவிவரம்: ஸ்கை மேவிஸ் அதன் வீரர்களில் 25 சதவிகிதம் பேர் இதற்கு முன்பு ஒரு வங்கியைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்கிறார் ஆக்ஸி பணப்பைகள் அவர்கள் அணுக முடிந்த முதல் நிதி சேவைகள். சிம்ப்சன் என்னிடம் கூறினார், பிலிப்பைன்ஸில் சில இடங்களில், மக்கள் தங்கள் வாடகையை விளையாட்டின் எஸ்எல்பி டோக்கனுடன் செலுத்துகிறார்கள். அது எப்படி என்பதை விளக்க உதவுகிறது ஆக்ஸிஇன் மொத்த வர்த்தக அளவு இப்போது $ 2.4 பில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது.

ஸ்கை மேவிஸின் இணை நிறுவனர் மற்றும் தலைமை இயக்க அதிகாரி அலெக்ஸாண்டர் லார்சனிடம், அவர் ஏன் நினைத்தார் என்று கேட்டேன் ஆக்ஸி மற்ற கிரிப்டோ திட்டங்களை விட மிக வேகமாக வளர்ந்துள்ளது. சுருக்கமாக, அவர் கூறினார், ஆக்ஸி நிதி ஊக்கத்தொகையைத் தட்டியது: அவர்கள் விளையாடுவதற்கு வீரர்களுக்கு நல்ல பண காரணத்தைக் கொடுத்தனர்.

“கிரிப்டோ செயல்படும் விதம், அதில் நீங்கள் பெற ஏதாவது இருக்கிறது, இல்லையா?” அவன் சொன்னான். “இது உண்மையில் தொடங்கியது என்று நான் நினைக்கிறேன். பின்னர் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில், அதிகமான மக்கள் எங்கள் பார்வையை நம்பத் தொடங்கினர்.

நிறுவனம் புத்திசாலித்தனமான தொழில்நுட்ப முடிவுகளையும் எடுத்தது: எடுத்துக்காட்டாக, விளையாட்டின் பரிவர்த்தனைகளை ஒரு பிரத்யேகத்திற்கு நகர்த்துவது “பக்கச் சங்கிலி“இது Ethereum இன் அடிப்படை கட்டமைப்பை பரிவர்த்தனைகளை செயலாக்காமல் பயன்படுத்த உதவுகிறது, இது மெதுவாகவும் விலை உயர்ந்ததாகவும் இருக்கும்.

கேள்வி எவ்வளவு பெரியது ஆக்ஸி இங்கிருந்து பெற முடியும். பொருளாதார ஊக்கத்தொகை சக்திவாய்ந்ததாக இருக்கும்போது, ​​குறிப்பாக வளரும் நாடுகளில், விளையாடுவதில் எந்தச் சிக்கலும் இல்லை ஆக்ஸி இன்று சுமையாக உள்ளது. தி எட்டு-படி செயல்முறை நிறுவனத்தின் ஆன்லைன் வழிகாட்டியில் விவரிக்கப்பட்டுள்ளது ஒன்றல்ல இரண்டு கிரிப்டோ வாலட்களை பதிவிறக்கம் செய்வது; Ethereum ஐ நிறுவனத்தின் சொந்த பிளாக்செயினில் வாங்குவது மற்றும் வைப்பது; மற்ற பணிகளுடன் குறைந்தது மூன்று அச்சுகளை வாங்குவது.

நிறைய முன்கூட்டிய செலவுகள் உள்ளன: உலகின் பிற பகுதிகளில் விளையாட்டை வாங்க தற்போது சுமார் $ 1,500 செலவாகும் என்று மதிப்பிடுகிறது. (நான் இன்னும் பாய்ச்சலை நானே செய்யவில்லை.) பிலிப்பைன்ஸில், நிறுவனங்கள் இப்போது தங்கள் சம்பாத்தியத்தில் 30 சதவிகிதத்திற்கு ஈடாக மற்ற வீரர்களுக்கு ஆக்சிஸை கடன் கொடுக்கின்றன.
தற்போதைய அமைப்பு சிக்கலானது என்பதை லார்சன் முதலில் ஒப்புக்கொண்டார். அவர் அதை விளையாடுவதற்காக “ஒரு தீவுக்கு நீச்சல்” என்று ஒப்பிட்டார்.

ஆக்ஸி அங்கு முற்றிலும் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது – அங்கு செல்வதற்கு நீங்கள் இந்த கடினமான விஷயங்களைச் செய்ய வேண்டும், ”என்று அவர் கூறினார். “இன்னும் மக்கள் அதை செய்ய தயாராக உள்ளனர்.”

ஆனால் ஒரு மாற்றம் வருகிறது, அவர் என்னிடம் கூறினார். நிறுவனம் தற்போது இலவசமாக விளையாடுவதற்கான பதிப்பில் வேலை செய்கிறது ஆக்ஸி குறைந்தபட்சம் கோட்பாட்டளவில், கூகுள் பிளே ஸ்டோர் அல்லது ஆப்பிளின் ஆப் ஸ்டோரில் தேர்ச்சி பெறலாம்.

இது மூன்று அல்லது நான்கு மாதங்களுக்குள் கிடைக்க வேண்டும், லார்சன் கூறினார். பயன்பாட்டின் பெருகிவரும் புகழ், ஆப் ஸ்டோர் கொள்கைகளை வழிநடத்துவதால், ஆப்பிள் உடன் ஸ்கை மேவிஸ் அந்நியச் செலாவணி கொடுக்கும் என்று நம்புகிறேன் என்றார். இன்றுவரை, என்னால் சொல்ல முடிந்தவரை, NFT களை வாங்குவதற்கும் விற்பதற்கும் iOS பயன்பாடு இல்லை. (சில, OpenSea போன்றது, குறைந்தபட்சம் உங்களுக்குச் சொந்தமானவற்றை வெளிக்கொணருங்கள்.)

விளையாடுவதில் கடினமான அனைத்தையும் அகற்றுவதே கனவு ஆக்ஸி மற்றும் உலகின் பிற பகுதிகளில் வரவேற்கிறோம். விளையாட்டின் எதிர்கால பதிப்பில், ஒரே கிளிக்கில் உங்கள் பிளாக்செயின் சொத்துக்களைப் பெற்று விளையாடத் தொடங்கலாம் என்று லார்சன் நம்புகிறார்.

“அது கனவு, வெளிப்படையாக,” என்று அவர் கூறினார். “அதற்காகத்தான் நான் வேலை செய்கிறேன். அந்த நேரத்தில் தருணம் வரும்போது, ​​நாம் 2 பில்லியன் மக்களைப் பெற முடியும் என்று நினைக்கிறேன்.

இதற்கிடையில், ஆக்ஸி லூனேசியா எனப் பெயரிடப்பட்ட அதன் கற்பனை அமைப்பில் மக்கள் மெய்நிகர் நிலங்களை வாங்குவதற்கான வழியை உருவாக்கி வருகிறது, இறுதியில் ரோப்லாக்ஸைப் போன்ற விளையாட்டுகள் மற்றும் அனுபவங்களுக்கான தளமாக மாறும் என்று நம்புகிறது.

ஆனால் ஆப்பிள் மற்றும் கிரிப்டோ நிறுவனங்கள் ஏதாவது வேலை செய்த ஒரு கட்டத்திற்கு சில வருடங்கள் வேகமாக முன்னோக்கி செல்வோம். சராசரி மக்கள் கொஞ்சம் பணம் சம்பாதிக்கக்கூடிய – அல்லது நிறைய பணம் சம்பாதிக்கும் – உலகில் விளையாடுவதன் அர்த்தம் என்ன? எந்த வகையான விளையாட்டுகள் கட்டமைக்கப்படும் என்பதை இது எவ்வாறு பாதிக்கும்? இல்லையெனில் மேடையை செறிவூட்டுவதன் மூலம், ஊட்டங்களின் மூலம் தங்கள் நேரத்தை செலவழித்த மக்களின் கவனத்தை அது படிப்படியாகப் பெறுமா?

நிச்சயமாக சொல்வது மிக விரைவில், ஆனால் இந்த கோடையில், இந்த கேள்விகள் எனக்கு அறிவியல் புனைகதை போல உணருவதை நிறுத்திவிட்டன. இல்லையா என்பது எனக்குத் தெரியாது அச்சு முடிவிலி அடுத்தது ஃபோர்ட்நைட். ஆனால் இன்று பிலிப்பைன்ஸில் நிகழும் நிகழ்வு மற்ற நாடுகளுக்கும் – இன்னும் வளர்ந்த நாடுகளுக்கும் – மிக தொலைதூர எதிர்காலத்தில் வரும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

அது வரும்போது, ​​சம்பாதிக்க விளையாடும் எண்ணம் அதனுடன் நிறைய பேரை கிரிப்டோவில் கொண்டு வரக்கூடும்.


இந்த நெடுவரிசை இணைந்து வெளியிடப்பட்டது பிளாட்பார்மர்பெரிய தொழில்நுட்பம் மற்றும் ஜனநாயகம் பற்றிய தினசரி செய்திமடல்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நடிகை பிரக்யாவுக்கு மீண்டும் கொரோனா - Dinakaran Cinema News

Wed Oct 13 , 2021
10/12/2021 10:36:04 AM சென்னை: நடிகை பிரக்யா ஜெய்ஸ்வாலுக்கு கொரோனா அறிகுறி இருப்பதால், அவர் தன்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டார். பாலிவுட் நடிகையான பிரக்யா ஜெய்ஸ்வால், தெலுங்கில் பல படங்களில் நடித்திருக்கிறார். தமிழில் விரட்டு படத்தில் நடித்திருந்தார். இப்போது பாலகிருஷ்ணா ஜோடியாக அகந்தா படத்திலும் இந்தியில் சல்மான் கானுடன் அந்திம் படத்திலும் நடித்து வருகிறார். இதுகுறித்து பிரக்யா கூறும்போது, ‘நான் இரண்டு டோஸ் தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்டேன். ஆனால், எனக்கு தற்போது […]

You May Like

Breaking News

Translate »