குமிழி தூக்கும், தடை செய்யப்பட்ட மூன்று கிரிக்கெட் மீதான தடையை நீக்குகிறது – லங்கா ட்ரூத் | சிங்களம்


குசல் மெண்டிஸ், நிரோஷன் டிக்வெல்லா மற்றும் தனுஷ்கா குணதிலேக ஆகியோருக்கு விதிக்கப்பட்டிருந்த உள்ளூர் தடை நீக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

இலங்கை கிரிக்கெட் (SLC) சமூக வலைதளங்களில் வெளியான வீடியோ குறித்த விசாரணையை ஆரம்பித்துள்ளது, அதில் அவர்கள் கடந்த இங்கிலாந்தில் சுற்றுப்பயணத்தின் போது உயிர் பாதுகாப்பு குமிழியின் போது வெளி உலகிற்கு தெரியவந்தது. அங்கு அவர்கள் ஒழுக்கத்தை மீறியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு அபராதம் மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

தடையின் கீழ், அவர்கள் உள்நாட்டு போட்டிகளில் ஆறு மாதங்கள் மற்றும் சர்வதேச போட்டிகளில் ஒரு வருடம் வரை போட்டியிட தடை விதிக்கப்பட்டது. இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 28 அன்று உள்ளூர் தடை நீக்கப்பட்டது. இலங்கை பிரீமியர் லீக்கில் அவர்கள் மூவருக்கும் பங்கேற்கும் வாய்ப்பை வழங்கும் நோக்கத்துடன் ஆறு மாத காலம் முடிவதற்குள் தடை நீக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

அதன்படி, அவர்கள் மூவரும் டிசம்பரில் நடைபெறும் சிலோன் பிரீமியர் லீக் போட்டியில் பங்கேற்க வாய்ப்பு கிடைக்கும். சம்பந்தப்பட்ட காலம் முடிவதற்குள் தடை நீக்கப்பட்டதால், மூவருக்கும் LPL போட்டி மற்றும் கிளப் இடையேயான ஒருநாள் போட்டிகளில் பங்கேற்க வாய்ப்பு கிடைக்கும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

இராணுவ பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பு தொடரும் - இந்திய இராணுவத் தளபதி

Wed Oct 13 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-10-13 17:12:50 (எம்.எப்.எம்.பஸீர்) இலங்கைக்கும்  இந்தியாவுக்கும் இடையிலான பரஸ்பர இராணுவ மற்றும் பாதுகாப்பு உறவுகள் மற்றும் ஒத்துழைப்புகள்  எதிர்காலத்திலும் தொடரும் என இந்திய இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் மனோஜ் முகுந்த் நரவானே தெரிவித்தார். ஐந்து நாட்கள் விஜயம் மேற்கொண்டு இலங்கைக்கு வருகை தந்துள்ள இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் மனோஜ் முகுந்த் நரவானே இன்று பதில் பதுகாப்பு படைகளின் அலுவலக பிரதானியும் இராணுவத் தளபதியுமான  ஜெனரல் சவேந்திர சில்வாவை […]

You May Like

Breaking News

Translate »