ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸ் 7 அதிகாரப்பூர்வமாக மறைக்கப்பட்ட கண்டறியும் துறைமுகத்தை ஒதுக்குகிறது


ஆப்பிள் வாட்ச் கண்டறியும் துறைமுகம் அதன் முதல் மாடலில் இருந்து அணியக்கூடிய வரிசையின் ஒரு மர்மமான பகுதியாக இருந்தது, ஆனால் புதிய சீரிஸ் 7 அதிகாரப்பூர்வமாக ஆறு முள் துறைமுகத்தை முற்றிலுமாக கைவிடுகிறது.

நோயறிதலுக்கான உள் பயன்பாட்டிற்காக, போர்ட் அதிகாரப்பூர்வமாக ஆப்பிளின் வலைத்தளம் அல்லது ஆவணத்தில் ஒப்புக்கொள்ளப்படவில்லை. ஆனால் கண்டறியும் துறைமுகம் வன்பொருள் பாகங்கள் மூலம் ஆப்பிள் வாட்சை விரிவாக்கும் சாத்தியத்தை சுருக்கமாக சுட்டிக்காட்டியது.

இவற்றில் மிகவும் பிரபலமானவை ரிசர்வ் ஸ்ட்ராப்பாக இருந்தது, ஆப்பிள் வாட்சின் பேட்டரி ஆயுளை நீட்டிக்க போர்ட்டைப் பயன்படுத்த முயன்றது, கூடுதல் பேட்டரிகளை விசேஷமாக தயாரிக்கப்பட்ட பேண்டில் இணைத்து நேரடியாக கண்டறியும் துறைமுகத்திற்குள் நுழைக்கும். துறைமுகம் உண்மையில் வழங்கப்பட்டது வேகமாக ஆப்பிளின் சொந்த காந்த கேபிளை விட சார்ஜ் செய்கிறது.


படம்: ரிசர்வ் ஸ்ட்ராப்

எதிர்பாராதவிதமாக, ஆப்பிள் அந்த திறனை விரைவாக தடுத்தது மற்றும் ரிசர்வ் ஸ்ட்ராப் (பயனுள்ள நோக்கங்களுக்காக துறைமுகத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கான ஒவ்வொரு முயற்சியையும் சேர்த்து). ஆப்பிள் வாட்சின் அடுத்த ஆயுட்காலம், அதன் நோக்கம் கொண்ட நோக்கத்திற்காக பயனுள்ளதாக இருந்தது: உள் ஆப்பிள் பயன்பாடு மற்றும் பழுது கண்டறிதல்.

நிச்சயமாக, ஆப்பிள் வாட்சில் ஆப்பிள் நோயறிதலைச் செய்ய இன்னும் ஒரு வழி தேவை, மேலும் மர்மமான துறைமுகத்தை பதிலாக மாற்றுவதாகத் தெரிகிறது கூட மேலும் மர்மமான 60.5GHz வயர்லெஸ் தொகுதி உள் பயன்பாட்டிற்கு உள்ளூர் தரவு பரிமாற்ற திறன் கொண்ட ஒரு காந்த கப்பல்துறை கொண்ட ஜோடிகள். இது கம்ப்யூட்டருடன் இணைப்பதற்கான கேபிள்களை மாற்றுவதற்கு ஒத்த தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி எதிர்கால போர்ட்லெஸ் ஐபோனுக்கான சோதனை படுக்கையாக ஆப்பிள் சீரிஸ் 7 ஐப் பயன்படுத்துகிறது என்று சில ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்தது. ஆனால் பல வருடங்கள் பயனற்ற கண்டறியும் துறைமுகம் நமக்கு எதையாவது கற்பித்திருந்தால், சில சமயங்களில் தனியுரிம கண்டறியும் கருவிகளில் பெரிய அர்த்தம் அல்லது பயன்பாடு எதுவும் இல்லை.


தொடர்புடையது:Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ரூ.500 கோடி பட்ஜெட்டில் உருவாகும் பிரபாஸ் - தீபிகா படுகோனேவின் ‘புராஜெக்ட் கே’

Wed Oct 13 , 2021
பிரபாஸ் – தீபிகா படுகோனே இணையும் ’பிரபாஸ் 21’ படத்தின் பட்ஜெட் 500 கோடி என்று தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ’தேசிய விருது’ இயக்குநர் நாக் அஸ்வின் இயக்கத்தில் பிரபாஸ், தீபிகா படுகோனே, அமிதாப் பச்சன் நடிக்கும் படத்தின் அறிவிப்பு கடந்த ஆண்டு இறுதியில் வெளியானது. அதன்பிறகு கடந்த ஜூலை மாதம் இப்படத்தின் பூஜை நடைபெற்றது. ‘ராதே ஷ்யாம்’, ’சலார்’ உள்ளிட்டப் படங்களில் பிரபாஸ் நடித்து வருகிறார். இந்த நிலையில், வரும் […]

You May Like

Breaking News

Translate »