யோஹானி இந்தியாவிலிருந்து திரும்புகிறார் – இலங்கை சமீபத்திய பிரேக்கிங் நியூஸ்


யோஹானி டி சில்வா

உலகின் பல நாடுகளில் பிரபலமடைந்த இலங்கை பாடகி யோஹானி, இந்தியாவில் பல இசை நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்று நாடு திரும்பினார்.

அவர் நேற்று இரவு (12) 11.25 மணிக்கு மும்பையிலிருந்து கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்திற்கு வந்தார்.

“இந்திய மக்களுக்கு இலங்கையைப் பற்றி தெரியும் ஆனால் சிங்களம் என்று ஒரு மொழி இருக்கிறது என்று தெரியாது. அந்த மக்கள் கேள்விப்படாத ஒரு மொழியில் நான் ஒரு பாடலைப் பாடியபோது, ​​அது இந்தியா முழுவதும் மற்றும் உலகம் முழுவதும் மிகவும் பிரபலமானது. புது டெல்லி, ஹைதராபாத் மற்றும் மும்பையில் பல இசை நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொண்டேன். மக்களிடம் இருந்து நல்ல வரவேற்பு இருந்தது. நான் அதைப் பற்றி மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், ”என்று அவர் கூறினார்.

அவர் இந்தியா சென்றபோது, ​​இலங்கை வம்சாவளியைச் சேர்ந்த அழகான நடிகையான ஜாக்குலின் மற்றும் பாலிவுட் நடிகர் சல்மான் கான் ஆகியோரை சந்திக்கும் அதிர்ஷ்டம் அவருக்கு கிடைத்தது.

ஸ்ரீலங்கன் ஏர்லைன்ஸ் அவளை இப்படித்தான் வரவேற்றது.

விமான நிலையத்தில் ஊடகவியலாளர்களிடம் பேசிய அவர், தனது அடுத்த நம்பிக்கை பன்னிரண்டு சிங்கள பாடல்களின் ஆல்பத்தை வழங்குவதாக கூறினார். பாடகி யோஹானி டி சில்வா மேலும் கூறுகையில், இந்த ஆல்பத்தில் பெரும்பாலான வேலைகள் முடிந்துவிட்டன.


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

சரஸ்வதி பூஜையை முன்னிட்டு நாளை வெளியாகும் தமிழ் திரைப்படங்கள்

Wed Oct 13 , 2021
ஆர்யாவின் ‘அரண்மனை 3’, ஜோதிகாவின் ‘உடன்பிறப்பே’ படங்கள் நாளை வெளியாகின்றன. சரஸ்வதி பூஜையை முன்னிட்டு நாளை தியேட்டரிலும் ஓடிடியிலும் திரைப்படங்கள் வெளியாகின்றன. 2டி எண்டர்டெய்ன்மெண்ட் சார்பில் ஜோதிகா மற்றும் சூர்யா தயாரிப்பில், ‘கத்துக்குட்டி’ திரைப்பட இயக்குநர் சரவணன் இயக்கியுள்ள திரைப்படம், ’உடன்பிறப்பே’. இதில் சசிகுமாரும் ஜோதிகாவும் அண்ணன் தங்கையாக நடித்துள்ளனர். ஆயுத பூஜையை முன்னிட்டு நாளை 14 ஆம் தேதி இந்தத் திரைப்படம் அமேசான் பிரைமில் வெளியிடப்படுகிறது. அதேபோலசுந்தர். சி […]

You May Like

Breaking News

Translate »