11 இளைஞர்கள் கடத்தல்; கரன்னகொட மீதான குற்றச்சாட்டுகள் கைவிடப்பட்டன – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


11 இளைஞர்கள் கடத்தல் மற்றும் காணாமல் போனது தொடர்பாக கொழும்பு மேல் நீதிமன்றத்தின் மூன்று நீதிபதிகள் பெஞ்சில் முன்னாள் கடற்படை தளபதி வசந்த கரன்னகொடவுக்கு எதிராக தாக்கல் செய்யப்பட்ட குற்றப்பத்திரிகையை சட்டமா அதிபர் சோபித ராஜகருணா மற்றும் தம்மிகா கணேபோல இன்று (ஜன. 13) தள்ளுபடி செய்தனர். மேன்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தின் முன் அறிவிக்கப்பட்டது.

2008 ஆம் ஆண்டில் கடத்தல்கள் பதிவாகியுள்ளன மற்றும் கொழும்பு மற்றும் அதன் புறநகர்ப் பகுதிகளில் 11 இளைஞர்கள் கடத்தப்பட்டு காணாமல் போனதாக வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

முன்னாள் கடற்படைத் தளபதி வசந்த கரன்னகொட, கொழும்பு மேல் நீதிமன்றத்தின் மூன்று நீதிபதிகள் பெஞ்சில் தனக்கு எதிராக வழக்குத் தாக்கல் செய்யும் சட்டமா அதிபரின் முடிவை ரத்து செய்யும் உத்தரவை பிறப்பிக்கக் கோரி இன்று மனு தாக்கல் செய்துள்ளார். அட்டர்னி ஜெனரலுக்காக ஆஜரான மூத்த அரசு வக்கீல் அவந்தி பெரேரா, சம்பந்தப்பட்ட குற்றப்பத்திரிகைகள் வாபஸ் பெறப்படும் என்று நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

அதன்படி, இது குறித்து உயர் நீதிமன்றத்திற்கு தெரிவிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும், என்று அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

அதன்படி, மேன்முறையீட்டு நீதிமன்றம் இந்த வழக்கை நவம்பர் 03 ஆம் தேதி மீண்டும் விசாரணைக்கு அழைக்க உத்தரவிட்டது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பெண் தொழிலாளர்கள் மீது தாக்குதல் மேற்கொண்ட உத்தியோகத்தர்களுக்கு பிணை

Wed Oct 13 , 2021
மஸ்கெலியா பிளான்டேசன் கம்பனியின் கீழ் இயங்கும் தலவாக்கலை கட்டுக்கலை தோட்டத்தில் இரு பெண் தொழிலாளர்கள் மீது தாக்குதல் நடத்தப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவத்தில் தாக்குதல் மேற்கொண்டவர்கள் என சந்தேகத்தின் பேரில் அத்தோட்ட உதவி வெளிக்கள உத்தியோகத்தர்கள் இருவர் தலவாக்கலை பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்டு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்தனர். இந்நிலையில் கைதுசெய்யப்பட்டவர்கள் இருவரையும் பிணையில் விடுவிக்க நுவரெலியா மாவட்ட நீதவான் நீதிமன்ற நீதபதி டி. ஜீ. பிரதீப ஜயசிங்க நேற்று (12) செவ்வாய்கிழமை அனுமதி […]

You May Like

Breaking News

Translate »