விவசாயிகளை கஷ்டப்படுத்தும் அரசு – சஜித் – இலங்கை சமீபத்திய பிரேக்கிங் நியூஸ்


சஜித் பிரேமதாச

எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாசா கூறுகையில், தற்போதைய அரசாங்கம் அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளை வெற்றிகரமாக உருவாக்கியுள்ளது, அதே நேரத்தில் ரசாயன உரத்தை தடை செய்வதன் மூலம் விவசாயிகளை மரணத்திற்கு உள்ளாக்குகிறது.

மனிதர்களை உயிருடன் வைத்திருப்பது மனிதர்களின் இறுதிப் பொறுப்பாகும், ஆனால் தற்போதைய அரசாங்கம் விவசாயிகளை வறுத்த பாத்திரத்திலிருந்து நெருப்பில் தள்ளுவதன் மூலம் நாளுக்கு நாள் உதவியற்றவர்களாக ஆக்குகிறது என்று பிரேமதாசா கூறினார்.

ரசாயன உரத்திற்கு தடை விதிக்கும் அரசின் தன்னிச்சையான முடிவால் நாடு பேரழிவின் விளிம்பில் உள்ளது. இந்த விவகாரத்தில் அரசு உணர்திறன் இல்லை. விவசாயிகள் இன்று கடன் சுமையால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

அவர்களால் கடன் தவணைகளை திருப்பிச் செலுத்த முடியவில்லை, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார். வேளாண் கொள்கைகளை உருவாக்கும் போது காய்கறி விவசாயிகளை கலந்தாலோசிக்க எதிர்பார்ப்பதாகவும் பிரேமதாசா குறிப்பிட்டார், ஏனென்றால் தரை மட்டத்தில் வேலை செய்பவர்களின் யோசனைகள் இருப்பது முக்கியம்.

பிரேமதாசா நேற்று (12) ‘கோவி ஹடகஸ்மா’ நிகழ்ச்சியின் போது எப்பாவாலா மற்றும் கட்டியாவாவில் காய்கறி விவசாயிகளை சந்தித்தார். நிகழ்ச்சிக்கு முன்னதாக அவர் கட்டியாவா விவசாய காலனியின் நிறுவனர் முன்னாள் பிரதமர் டிஎஸ் சேனாநாயக்கவின் சிலைக்கு மலர் தூவி மரியாதை செலுத்தினார்.

(ஆதாரம்: சிலோன் டுடே – நபியா வாஃபூர் எழுதியது)


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Lakshmi menon to act in female generic movie

Wed Oct 13 , 2021
லட்சுமி மேனன் கேரளாவைப் பூர்வீகமாகக் கொண்ட இந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார். இவர் தமிழ் மற்றும் மலையாளத் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். முதன்முதலாக மலையாளத்தில் வெளிவந்த ‘ரகுவிண்டெ சுவந்தம் ரசியா’ (2011) என்ற திரைப்படத்தில் நடித்தார். வணிகரீதியான வெற்றியைத் தேடித்தந்த,கும்கி மற்றும் சுந்தர பாண்டியன் திரைப்படங்களில் நடித்ததன் மூலம் திரையுலகம் அவரை திரும்பி பார்த்தது. 2014-ம் ஆண்டு வெளியான ‘நான் சிகப்பு’ மனிதன் படத்தில் நடிகர் விஷாலுடன் உதட்டு முத்தக்காட்சியில் நடித்து […]

You May Like

Breaking News

Translate »