ஜனாதிபதி வர்த்தக வங்கிகளுக்கு அதிகாரம் அளிக்கிறார் … – லங்கா ட்ரூத் | சிங்களம்


ஜனாதிபதியின் செயலாளர் பி.பி.

எழுத்துப்பூர்வ உத்தரவு ஜூன் 17 அன்று வெளியிடப்பட்டது. அதன்படி, இலங்கை வங்கி, மக்கள் வங்கி, தேசிய சேமிப்பு வங்கி மற்றும் தேசிய அபிவிருத்தி வங்கி மற்றும் இலங்கை காப்புறுதி கூட்டுத்தாபனம் ஆகியவை தொடர்புடைய பூங்காக்களில் முதலீடு செய்ய வேண்டும்.

கட்டுமானத்திற்கான ஒப்பந்தம் ஐசிசி கட்டுமான நிறுவனத்திற்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது. இதற்காக 50 ஏக்கர் நிலம் 50 ஆண்டுகளாக நகர்ப்புற மேம்பாட்டு ஆணையத்தால் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளது. தொழில்நுட்ப அமைச்சராக ஜனாதிபதியின் கருத்தின்படி இந்த கட்டுமானங்கள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன.

காலி, குருநாகல், அனுராதபுரம், மட்டக்களப்பு மற்றும் கண்டி மாவட்டங்களில் இந்த தொழில்நுட்ப பூங்காக்களை விரைவில் கட்டமைக்க உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

வசந்த கரன்னாகொடவிற்கு எதிரான குற்றப்பத்திரிகை வாபஸ் : பல சந்தேகங்களை தோற்றுவித்துள்ளதாக காணாமல்போனோரின் குடும்ப ஒன்றியம் தெரிவிப்பு

Wed Oct 13 , 2021
(நா.தனுஜா) பதினொரு பேர் கடத்தப்பட்டு காணாமலாக்கப்பட்ட விவகாரத்தில் முன்னாள் கடற்படைத்தளபதி வசந்த கரன்னாகொடவிற்கு எதிராகத் தாக்கல் செய்யப்பட்ட குற்றப்பத்திரிகையை வாபஸ் பெறுவதற்கு சட்டமா அதிபரினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட தீர்மானம் பல்வேறு சந்தேகங்களைத் தோற்றுவித்துள்ளது. இவ்விவகாரத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கான நீதிநிலைநாட்டப்படும் என்ற நம்பிக்கையை இழந்திருக்கின்றோம் என்று காணாமல்போனோரின் குடும்ப ஒன்றியத்தின் பிரதிநிதிகள் தெரிவித்துள்ளனர். அதுமாத்திரமன்றி அண்மையில் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ அவரது பேரனைப் பார்ப்பதற்குச் சென்றிருந்தமை தொடர்பில் சுட்டிக்காட்டிய காணாமல்போனோரின் குடும்ப ஒன்றியத்தின் தலைவர் […]

You May Like

Breaking News

Translate »