மேற்கத்திய வாகன வருவாய் உரிமம் வழங்குவது இரண்டு வாரங்களுக்கு நிறுத்தி வைக்கப்பட்டது – லங்கா ட்ரூத் | சிங்களம்


மேல் மாகாணத்தில் வாகன வருவாய் உரிமங்களை வழங்குவது இரண்டு வாரங்களுக்கு நிறுத்தி வைக்கப்பட உள்ளதாக மேல் மாகாண செயலாளர் கூறுகிறார்.

கணினி அமைப்பில் புதுப்பித்தல் செயல்முறை காரணமாக இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. அதன்படி, நடவடிக்கைகள் 13.12.2021 முதல் 2021.1026 வரை இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன.

அண்மையில், மேற்கு மாகாணத்தில் உள்ள அனைத்து பிரதேச செயலகங்களுக்கு முன்பாக ஏராளமான மக்கள் தங்கள் வருவாய் உரிமங்களைப் பெற வந்து ஒரே இடத்தில் நீண்ட நேரம் தங்க வேண்டியிருந்தது. அவ்வப்போது வருவாய் உரிமம் வழங்கும் கணினி அமைப்பு பழுதடைந்ததால் இந்த நிலைமை ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. மேற்கு மாகாண செயலாளர் JMC திருமதி ஜெயந்தி விஜேதுங்கா வெளியிட்ட அறிக்கை கீழே உள்ளதுSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

வவுனியாவில் காணாமல் ஆக்கப்பட்ட உறவுகளினால் ஆர்ப்பாட்டம் 

Wed Oct 13 , 2021
தமிழர் தாயகத்தில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் உறவினர்கள் இன்று  கவனயீர்ப்பு போராட்டமொன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர்.   வவுனியா பிரதான தபால் அலுவலகத்திற்கு அருகாமையில் காணாமல் போனவர்களின் உறவுகளினால் முன்னெடுக்கப்படும் போராட்டத்தின்  1700 ஆவது நாளான இன்று குறித்த போராட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தது.  இதன்போது காணாமல் போனோரின் உறவுகளினால் அமெரிக்க, ஐரோப்பிய கொடிகளை ஏந்தியவாறு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டித்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.  Source link

You May Like

Breaking News

Translate »