பெல்லன்வில கோவிலில் இருந்து கைக்குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதுகொழும்பு பெல்லன்வில ராஜா மகா விகாரையில் இருந்து கைக்குண்டு மீட்கப்பட்டுள்ளது.

இன்று (13) காலை கோவில் வளாகத்தை சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்த ஒருவரால் கைக்குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போலீஸ் செய்தி தொடர்பாளர் எஸ்எஸ்பி நிஹால் தல்துவா தெரிவித்தார்.

கையெறி குண்டுகளின் சில பகுதிகள் துருப்பிடித்திருந்ததைக் குறிப்பிட்ட காவல்துறை செய்தித் தொடர்பாளர், சில காலத்திற்கு முன்பு, அது கோவிலுக்குள் வெளியில் இருந்து வீசப்பட்டிருக்கலாம் என்று காவல்துறை கருதுவதாகக் கூறினார்.

அது சில காலம் அங்கே இருந்திருந்தாலும், அது இன்னும் நேரடி கைக்குண்டாக உள்ளது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பெங்காலி பெண்ணாக நடிக்க விரும்பும் ராஷ்மிகா

Wed Oct 13 , 2021
பெங்காலி பெண்ணாக நடிக்க விரும்பும் ராஷ்மிகா 13 அக், 2021 – 14:59 IST எழுத்தின் அளவு: கீதா கோவிந்தம் என்கிற தெலுங்குப் படத்தில் ஒரே பாடலின் மூலம் புகழின் உச்சிக்குச் சென்ற ராஷ்மிகா மந்தனா, கடந்த இரண்டு வருடங்களுக்குள் பான் இந்தியா நடிகை என்கிற லெவலுக்கு சென்றுவிட்டார். தற்போது இந்தியில் மிஷன் மஞ்சு மற்றும் குட்பை என இரண்டு படங்களில் நடித்து வருகிறார் ராஷ்மிகா. இந்தநிலையில் ரசிகர் ஒருவர் […]

You May Like

Breaking News

Translate »