கனேடிய உயர்ஸ்தானிகர் அங்கஜன் இராமநாதனை சந்தித்து கலந்துரையாடல்இலங்கைக்கான கனடா உயர்ஸ்தானிகர் டேவிட் மெக்கின்னன் பாராளுமன்ற குழுக்களின் பிரதித் தவிசாளர் அங்கஜன் இராமநாதனை சந்தித்து கலந்துரையாடியுள்ளார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பெல்லன்வில கோவிலில் இருந்து கைக்குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

Wed Oct 13 , 2021
கொழும்பு பெல்லன்வில ராஜா மகா விகாரையில் இருந்து கைக்குண்டு மீட்கப்பட்டுள்ளது. இன்று (13) காலை கோவில் வளாகத்தை சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்த ஒருவரால் கைக்குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போலீஸ் செய்தி தொடர்பாளர் எஸ்எஸ்பி நிஹால் தல்துவா தெரிவித்தார். கையெறி குண்டுகளின் சில பகுதிகள் துருப்பிடித்திருந்ததைக் குறிப்பிட்ட காவல்துறை செய்தித் தொடர்பாளர், சில காலத்திற்கு முன்பு, அது கோவிலுக்குள் வெளியில் இருந்து வீசப்பட்டிருக்கலாம் என்று காவல்துறை கருதுவதாகக் கூறினார். அது சில காலம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »