உர விவகாரத்தில் நிலையான உண்மை – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


ஒரு விவசாய நிலத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக, ரசாயன உரத்தை ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு இறக்குமதி செய்து விவசாயிகளுக்கு வழங்க வேண்டும் என்று மக்கள் முன்னணியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பிரமித பண்டார தென்னகோன் கூறுகிறார்.

ஒரு பண்ணையைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பாராளுமன்ற உறுப்பினராக, இது தொடர்பாக ஜனாதிபதி மற்றும் அரசாங்கத்திடம் உண்மைகளை முன்வைக்கத் தயாராக இருப்பதாக அவர் கூறுகிறார். விவசாயிகளுக்கு கரிம உரத்தைப் பயன்படுத்த அறிவுறுத்துவது அரசாங்கத்தின் நல்லெண்ண அடிப்படையில் எடுக்கப்பட்ட முடிவு என்றும், நாடு மற்றும் உலகின் தற்போதைய சூழ்நிலையில், அதைச் செயல்படுத்துவதில் நடைமுறை சிக்கல்கள் உள்ளன என்றும் அவர் கூறினார்.

அரசாங்கத்திற்கு எதிராக பெருமளவிலான விவசாயிகள் பாரிய போராட்டங்களை ஆரம்பித்துள்ளதாகவும், விவசாயிகளின் போராட்டங்கள் காரணமாக அரசாங்க அதிகாரிகள் தலைமையில் நடைபெற்ற பருவகால கூட்டங்கள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. குறிப்பாக சமீபத்திய நாட்களில் விவசாய சமூகத்தைச் சேர்ந்த அரசாங்கத்தின் எம்.பி.க்கள் மற்றும் அமைச்சர்களுக்கு கடும் எதிர்ப்பு இருந்தும் அவர்கள் ம silenceனம் கலைக்க வேண்டியிருந்தது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

கனேடிய உயர்ஸ்தானிகர் அங்கஜன் இராமநாதனை சந்தித்து கலந்துரையாடல்

Wed Oct 13 , 2021
இலங்கைக்கான கனடா உயர்ஸ்தானிகர் டேவிட் மெக்கின்னன் பாராளுமன்ற குழுக்களின் பிரதித் தவிசாளர் அங்கஜன் இராமநாதனை சந்தித்து கலந்துரையாடியுள்ளார். Source link

You May Like

Breaking News

Translate »