அதிகாரிகள் எனக்கூறி மூதாட்டியிடம் கொள்ளை!அத்தியாவசிய பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் எவ்வளவு வேகமாக அதிகரிக்கிறதோ, அதேபோல் கயவர்களின் கள்ளத்தனமான புத்தியும் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்த வண்ணம் உள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

எனக்கென்னமோ... அவரு நடிக்கிற மாதிரியே ஒரு ஃபீலிங்கு... அபிஷேக்கை வச்சு செய்யும் நெட்டிசன்ஸ்! | Netizens making fun of Abhishek on Biggboss house

Wed Oct 13 , 2021
உன்ன சொல்லி குத்தம் இல்ல. இன்றைய நிகழ்ச்சிக்கான மூன்றாவது புரமோவை பார்த்த இந்த நெட்டிசன், டேய்… உன்ன சொல்லி குத்தம் இல்ல..அபிஷேக்… அது எப்படி எல்லா பிக்பாஸ் புரமோவுலேயும் வர நினைக்கிற? என்று விளாசி பதிவிட்டுள்ளார். வெளியே யாரு போவாங்க? இன்றைய எபிசோடுக்கான மூன்றாவது புரமோவை பார்த்த இந்த நெட்டிசன், ஏண்ணே நாமினேஷன் லிஸ்ட்ல அபிசேக்கு பேரு வந்தா வெளியே யாரு போவாங்க? வேறு யாரு! அபிசேக்குதான்! என பதிவிட்டு […]

You May Like

Breaking News

Translate »