சம்பிக்காவின் மதச் சதியை சஜித்தின் பிரிவு கடுமையாக எதிர்க்கிறதுசிங்கள தேசிய அமைப்பு நேற்று ஊடகவியலாளர் சந்திப்பை நடத்தியதுடன் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் பாட்டலி சம்பிக்க ரணவக்க மேற்கொண்ட சதி பற்றி வெளிப்படுத்தினார்.

சிங்கள தேசிய அமைப்பால் நேற்று ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த ஊடக சந்திப்பில் பேசிய அதன் தலைமை அழைப்பாளர் பிரதீப் சஞ்சீவா, 2025 ல் ஜனாதிபதியாக வேண்டும் என்று கனவு காணும் ஒரு மனிதனும் அடுத்த கார்டினல் ஆக வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கும் ஒரு தந்தையும் ஈஸ்டர் தாக்குதலுக்கு மீன் பிடிக்க முயற்சிப்பதாக கூறினார்.

இதேவேளை, பாடலி சம்பிக்க ரணவக்கவின் கருத்து சமகி ஜன பலவேகத்தின் கருத்து அல்ல என பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சமிந்த விஜேசிரி இன்று ஊடக சந்திப்பில் தெரிவித்தார்.

 

 

 

 

 

பதவி சம்பிக்காவின் மதச் சதியை சஜித்தின் பிரிவு கடுமையாக எதிர்க்கிறது முதலில் தோன்றியது ITN செய்திகள்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஐ.நா பொதுச்சபை கூட்டத்தில் புதன்கிழமை ஜனாதிபதி உரை நிகழ்த்தவுள்ளார்

Sat Sep 18 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-09-18 18:12:04 (நா.தனுஜா) ஐக்கிய நாடுகள் பொதுச்சபைக்கூட்டத்தில் கலந்துகொள்வதற்காக உத்தியோகபூர்வ விஜயமொன்றை மேற்கொண்டு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ இன்று சனிக்கிழமை அதிகாலை அமெரிக்காவிற்குப் பயணமானார். ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் 76 வது பொதுச்சபைக்கூட்டம் அமெரிக்க ஜனாதிபதி ஜோ பைடன் தலைமையில் தலைநகர் நியூயோர்க்கில் எதிர்வரும் செவ்வாய்கிழமை (21 ஆம் திகதி) ஆரம்பமாகின்றது. ‘கொவிட் – 19 வைரஸ் தொற்றுப்பரவலில் இருந்து மீள்வதற்கான நம்பிக்கையின் மூலம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »