கொள்கைகளை மாற்றாமல் 20 ஆண்டுகளில் ஒரு சிறந்த இலங்கையை உருவாக்க முடியும்ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க 20 வருட காலத்திற்குள் நாட்டின் அபிவிருத்தியை உள்ளடக்கிய தேசிய கொள்கைகளின் தொகுப்பை உருவாக்க வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டார்.

அது மறைந்த ஜனாதிபதி ஜே.ஆர். திரு.

 

 

 

 

பதவி கொள்கைகளை மாற்றாமல் 20 ஆண்டுகளில் ஒரு சிறந்த இலங்கையை உருவாக்க முடியும் முதலில் தோன்றியது ITN செய்திகள்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

புரட்டாதிச் சனி | Virakesari.lk

Sat Sep 18 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-09-18 18:45:01 புரட்டாதிச் சனி என்று சுருக்கமாக அழைக்கப்படும் புரட்டாதிச் சனிக்கிழமை விரதம் புரட்டாதி மாதத்தில் உள்ள சனிக்கிழமைகளில் சனிபகவானை நோக்கிக் கடைப்பிடிக்கப்படும் விரதம் ஆகும். சனிக்கிழமை அதிகாலையில் துயில் நீத்து, தூய நீராடி ஆசாரமாக சனிபகவானுக்கு எண்ணெய்சுட்டி, நீலமலர்மாலை என்பன சார்த்தி வழிபடுவர். புராணக்கதை: சனிக்கிரகம் நவக்கோள்களில் ஒன்று. அவர் சூரியனுக்கு வெகு தூரத்தில் உள்ளார். சனீஸ்வரன் சூரியனுக்கும் சாயாதேவிக்கும் மகனாகப் […]

You May Like

Breaking News

Translate »