பல்கலைக்கழகங்களை விரைவில் திறக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது


பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் (யுஜிசி) இலங்கை பல்கலைக்கழக அமைப்பின் அனைத்து கல்வி மற்றும் கல்வி சாரா ஊழியர்களுக்கும் கோவிட் -19 க்கு எதிராக முழுமையாக தடுப்பூசி போடுவதற்கான திட்டங்கள் வகுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், விரைவில் பல்கலைக்கழகங்களை மீண்டும் திறக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் கூறினார்.

சிரேஷ்ட பேராசிரியர் சம்பத் அமரதுங்க அரசாங்க தகவல் திணைக்களத்திற்கு வெள்ளிக்கிழமை (செப். 17) அனுப்பிய அறிக்கையில் இந்த கருத்தை தெரிவித்தார்.

யுஜிசி தலைவரின் கூற்றுப்படி, சுகாதார அதிகாரிகளுடன் இணைந்து விரைவான தடுப்பூசி திட்டம் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

அனைத்து தடுப்பூசிகளும் ஏற்கனவே அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களிலும் 30 வயதுக்கு மேற்பட்ட கல்வி மற்றும் கல்வி சாரா ஊழியர்களுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

பேராசிரியர் அமரதுங்க மேலும் கூறுகையில், பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் மற்றும் 30 வயதிற்குட்பட்ட கல்வி மற்றும் கல்வி சாரா ஊழியர்களுக்கு தடுப்பூசி போடுவதற்கு ஒவ்வொரு மாவட்டத்திலும் அருகிலுள்ள சுகாதார சேவை மையங்களுடன் ஒருங்கிணைக்க தேவையான நடவடிக்கைகளை எடுக்க அனைத்து பல்கலைக்கழக நிர்வாகங்களுக்கும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், கீழேயுள்ள மற்றும் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான யுஜிசியின் ஊழியர்களுக்கு அந்தந்த தடுப்பூசிகளின் இரண்டு அளவுகளும் ஏற்கெனவே வழங்கப்பட்டுள்ளன.

பேராசிரியர் அமரதுங்க, பல்கலைக்கழக ஊழியர்களுக்கான தடுப்பூசிகள் அதிகாரிகளிடமிருந்து பெறப்பட்ட சிறப்பு அனுமதியின் பேரில் விரைவாக முடிக்கப்பட்டன, ஏனெனில் வரும் ஆண்டுக்கான பல்கலைக்கழகங்களில் சேர்க்கை தற்போது நடைமுறையில் உள்ளது மற்றும் பணியாளர்களை கடமைக்கு அழைப்பது அவசியம்.

இதற்கிடையில், யுஜிசியின் நேரடி மேற்பார்வையின் கீழ் ஒரு கண்காணிப்பு அமைப்பு 30 க்கும் குறைவான பல்கலைக்கழக ஊழியர்கள் மற்றும் மாணவர்களுக்கு தடுப்பூசியின் முன்னேற்றத்தை மதிப்பிடுகிறது. பல்கலைக்கழகங்கள் முன்னேற்றம் மதிப்பீடு மற்றும் சுகாதார அதிகாரிகள், பல்கலைக்கழக துணைவேந்தர்கள் மற்றும் பிற தொடர்புடைய கட்சிகளுடன் கலந்துரையாடலுக்குப் பிறகு மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பல்கலைக்கழகங்கள் உடல்ரீதியாக மூடப்பட்டிருந்தாலும், வழக்கமான கல்வி மற்றும் கல்விசாரா நடவடிக்கைகள் நவீன தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்ப அமைப்புகளின் உதவியுடன் தொந்தரவில்லாமல் தொடர்கின்றன என்று பேராசிரியர் அமரதுங்க குறிப்பிட்டார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நடன நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளரின் கன்னத்தை கடித்த பூர்ணா

Sat Sep 18 , 2021
நடன நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளரின் கன்னத்தை கடித்த பூர்ணா 18 செப், 2021 – 13:34 IST எழுத்தின் அளவு: நடிகை பூர்ணா 2004-ல் மலையாளத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். பரத் ஜோடியாக முனியாண்டி விலங்கியல் மூன்றாம் ஆண்டு படத்தின் மூலம் தமிழுக்கு வந்தார். இதையடுத்து தமிழில் ஆடுபுலி, சவரக்கத்தி, கொடி வீரன், காப்பான் போன்ற படங்களில் நடித்த அவர், தற்போது தலைவி படத்தில் சசிகலா வேடத்தில் நடித்துள்ளார். இவர் ஒரு சில […]

You May Like

Breaking News

Translate »