மேலும் 1,530 கொரோனா தொற்றுகள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன


மேலும் 1,530 கொரோனா தொற்று வழக்குகள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன.

அதன்படி, நாட்டில் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 502,302 ஆக அதிகரித்துள்ளது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

லொஹான் விவகாரம் ; குற்றச்சாட்டுக்கள் நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்சி மட்டத்தில் உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் - சாகர காரியவசம்

Sat Sep 18 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-09-18 17:58:28 (இராஜதுரை ஹஷான்) இராஜாங்க அமைச்சர் லொஹான் ரத்வத்தை மதுபோதையுடன் சிறைச்சாலைக்குள் முறையற்ற வகையில் செயற்பட்டதாகவும், சிறைக்கைதிகளை அச்சுறுத்தியதாகவும் குறிப்பிடப்படும் விடயம் தொடர்பில் ஸ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின்  செயற்குழு கூட்டத்தில் அவதானம் செலுத்தப்படவுள்ளது. அவர் மீது சாட்டப்பட்டுள்ள குற்றச்சாட்டுக்கள் ஆதாரபூர்வமாக நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்சி மட்டத்தில் உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என ஸ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் பொதுச்செயலாளர் சாகர காரியவசம் தெரிவித்தார். […]

You May Like

Breaking News

Translate »