லங்கா சி செய்தி | ஆல்கஹால் வரிசைகளின் மீதான கட்டுப்பாட்டை கொரோனா கட்டுப்பாடு இழக்கிறது


செப்டம்பர் 18, 2021 மாலை 5:30 மணிக்கு | லங்கா சி செய்தி

ஆல்கஹால் வரிசைகளால் கொரோனா கட்டுப்பாடு - சிறப்பு மருத்துவர்கள் கூறுகிறார்கள் ..

சிறப்பு மருத்துவர்கள் சங்கத்தால் வெளியிடப்பட்ட செய்திக்குறிப்பு இங்கே.

பத்திரிகை வெளியீடு

மக்களைத் திரட்ட அனுமதிப்பதன் மூலம் நாம் கொரோனா கட்டுப்பாட்டுக்கு எங்கு செல்லப் போகிறோம்?

அழிந்து வரும் கொரோனா டெல்டா வகையை கட்டுப்படுத்த அரசாங்கம் விதித்த பயணக் கட்டுப்பாடுகளை கடுமையாக மீறி, மக்கள் மது அருந்துவதற்காக வரிசையில் நிற்காமல் இருப்பதை நேற்று பார்த்தோம்.

மது அருந்துதலின் மோசமான விளைவுகளை நாங்கள் மீண்டும் வலியுறுத்துகிறோம், மேலும் அரசு கருவூலத்திற்கான பணத்தை திரட்ட வேண்டிய அரசாங்கத்தின் தேவையையும், அங்கீகரிக்கப்பட்ட மது விற்பனையாளர்கள் மற்றும் நுகர்வோரின் உரிமைகளையும் புறக்கணிக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் அர்த்தப்படுத்தவில்லை.

எவ்வாறாயினும், ஒரு தொழில்முறை அமைப்பாக, நோய் கட்டுப்பாட்டில் ஓரளவு முன்னேற்றம் இருக்கும் நேரத்தில் இந்த மக்கள் ஒன்று திரண்டதன் விளைவாக நோய் கட்டுப்பாட்டின் சாத்தியமான ஆபத்துகளை அரசாங்கத்திற்கு சுட்டிக்காட்டுவது இந்த முக்கியமான தருணத்தில் எங்கள் கடமையாக நாங்கள் பார்க்கிறோம்.

ஆல்கஹால் பெற மக்கள் ஒருவருக்கொருவர் மிக நெருக்கமாக இருப்பது மீண்டும் மற்ற நோயாளிகளுக்கு ஒரு முக்கிய காரணமாக இருக்கலாம். இந்த நிலைமை நாம் முன்பு அனுபவித்த “தேனை” பெற ஒருவருக்கொருவர் எப்படி அடித்துக் கொண்டார்கள் என்பதை நினைவூட்டுகிறது.

இதுபோன்ற பொதுமக்கள் எதிர்ப்புக்கு மத்தியில் நாட்டில் மேலும் பேரழிவுகளைத் தடுப்பதன் மூலம் நுகர்வோரின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய அரசு உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்துகிறோம்.

இறுதியாக, இந்த மிக முக்கியமான தருணத்தில் முடிந்தவரை பொது அணிதிரட்டலைக் குறைக்க நடவடிக்கை எடுக்காமல், வலுவான பொது அர்ப்பணிப்பின் அடிப்படையில் தற்போது நாம் கொண்டிருக்கும் நோயின் கட்டுப்பாட்டை இழக்க ஒருபோதும் அனுமதிக்கக்கூடாது என்பதே எங்கள் வேண்டுகோள்.

சிறப்பு மருத்துவர்களின் சங்கம்

823 பார்வைகள்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

உயிருக்கு அச்சுறுத்தல் பதவியை இராஜினாமா செய்ய போகிறேன் - பாராளுமன்ற உறுப்பினர் ஜகத் குமார

Sat Sep 18 , 2021
Published by T. Saranya on 2021-09-18 16:57:24 (இராஜதுரை ஹஷான்) பொதுமக்கள் பாதுகாப்பு அமைச்சர் சரத் வீரசேகரவும், அமைச்சர் காமினி லொகுகேவும் ஒன்றினைந்து என்னை தாக்குகிறார்கள். இதனால் உயிருக்கு அச்சுறுத்தல் ஏற்பட்டுள்ளது. ஆகவே உயிரை பாதுகாத்துக் கொள்ள பாதுக்க  பிரதேச அபிவிருத்தி குழு தலைவர் பதவியில் இருந்து விலக தீர்மானித்துள்ளேன். ஸ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் கொழும்பு மாவட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினர் ஜகத் குமார தெரிவித்தார். பொலிஸ் சேவையை […]

You May Like

Breaking News

Translate »