சப்ரகமுவ மகா சமன் தேவாலயத்தின் கடைசி பெரஹரா 20 ம் தேதி நடைபெறும்


வரலாற்று சிறப்புமிக்க சப்ரகமுவ மகா சமன் தேவாலயத்தின் 796 வது ரந்தோலி பெரஹரா வீதிகளில் இறங்கியது.

கோவிட் தொற்றுநோயை எதிர்கொள்ளும் சுகாதார வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றி பெரஹரா ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. நமது செய்தியாளர்கள் கூறுகையில், இந்த ஆண்டுக்கான பெரஹரா சபரகமுவா கலாச்சாரத்தின் கண்கவர் காட்சி. களனியில் உள்ள கந்துலா யானைப் பெட்டி ஏற்றப்பட்டது.

இறுதிப் பெரஹரா அடுத்த போயா நாளில் நடைபெறும்.

பெரஹரா 21 ஆம் தேதி இரத்தினபுரி மல்வல ரத்மாலவின்ன பகுதியில் தண்ணீர் வெட்டுடன் நிறைவடையும்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஐக்கிய  மக்கள்  சக்தியின்   'ஐக்கிய குரல்' பத்திரிகை வெளியீடு

Sat Sep 18 , 2021
நா.தனுஜா ஐக்கிய  மக்கள்  சக்தியினால் சிங்கள மொழியில்  ‘பலவேகய’  என்ற பெயரிலும் தமிழ்மொழியில் ‘ஐக்கிய குரல்’ என்ற பெயரிலும் அச்சிடப்படவுள்ள பத்திரிகையின் முதற்பிரதியை வெளியிடும் நிகழ்வு இன்று சனிக்கிழமை கட்சித்தலைவர் சஜித் பிரேமதாஸவின் தலைமையில் இணையவழியில் நடைபெற்றது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் பொதுச்செயலாளரும் பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான ரஞ்சித் மத்தும பண்டார மற்றும் கட்சியின் சிரேஷ்ட உபதலைவரும் பாராளுமன்ற உறுப்பினருமான இம்தியாஸ் பாக்கீர் மாக்கார் ஆகியோரின் தலைமையிலேயே இந்தப் பத்திரிகையை வடிவமைக்கும் […]

You May Like

Breaking News

Translate »