இலங்கையின் இறக்குமதி கட்டுப்பாடுகளை தளர்த்துவது பற்றி கப்ரால் ONLANKA செய்திகள்


அஜித் நிவர்ட் கப்ரால்

இலங்கையின் மத்திய வங்கி தலைவர் கூறுகையில், அரசாங்கம் தற்போதுள்ள இறக்குமதி கட்டுப்பாடுகளை அதிக நேரம் வைத்திருக்க விரும்பவில்லை என்றும், குறிப்பிட்ட காலத்திற்குப் பிறகு அவை தளர்த்தப்படுவதைப் பார்க்க விரும்புவதாகவும், கட்டுப்பாடுகள் முதலீட்டாளர் நம்பிக்கையில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகின்றன. .

“ப்ளூம்பெர்க் மார்க்கெட்ஸ்: ஆசியா” உடனான நேர்காணலின் போது, ​​இலங்கை மத்திய வங்கியின் (சிபிஎஸ்எல்) புதிதாக நியமிக்கப்பட்ட ஆளுநர் திரு. அஜித் நிவர்ட் கப்ராலிடம் மூலதனக் கட்டுப்பாடுகள், இறக்குமதி கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் நீண்ட காலம் தேவை என்று அவர் நம்பினார். இடத்தில் இருக்கும்.

முதலீட்டாளர்கள் மீதான ஒட்டுமொத்த நம்பிக்கை நிலைகளைப் பொறுத்த வரையில் இறக்குமதி கட்டுப்பாடுகள் ஓரளவு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதால், மத்திய வங்கி அதன் பொருளாதார ஸ்திரத்தன்மை சாலை வரைபடத்தை உருவாக்கும் போது, ​​அது குறித்த தெளிவான வழிகாட்டுதலை கொடுக்க விரும்புவதாக அவர் கூறினார்.

“நாங்கள் அதை நீண்ட நேரம் வைத்திருக்க விரும்பவில்லை. ஆனால் அதே நேரத்தில், எங்கள் ரூபாய் நிலையானதாக இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும் மேலும் எந்த கூடுதல் இறக்குமதியும் அதை சேதப்படுத்தும்.

“இது மிகவும் கவனமான சமநிலை, நாம் இங்கு வேலைநிறுத்தம் செய்ய வேண்டும்,” என்று திரு கப்ரால் கூறினார்.

கவர்னர், இறக்குமதிகளை மீண்டும் தளர்த்த வேண்டும் என்பதை அறிந்திருப்பதாக ஒப்புக்கொண்டார் மற்றும் இதற்கான காலக்கெடு வரும் நாட்களில் மத்திய வங்கியால் வெளியிடப்படும் சாலை வரைபடத்தின் மூலம் வெளிப்படும் என்று சுட்டிக்காட்டினார்.

“நாங்கள் முக்கியமாக வாகனங்களின் இறக்குமதிகளை குறைத்துள்ளோம், ஆனால் அதே நேரத்தில் மற்ற இறக்குமதி கட்டுப்பாடுகள் சில அத்தியாவசியமற்ற பொருட்களில் நாங்கள் விதித்த 100% விளிம்பில் வந்துள்ளன, அவை சில காலங்களுக்கு முன்பு எங்களிடம் இருந்தன.”

“ஆனால் அது ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்தில் எளிதாக்கப்படுவதை நான் பார்க்க விரும்புகிறேன். அந்த காலகட்டத்தை நான் அடுத்த சில நாட்களில் மற்ற மத்திய வங்கி குழுவுடன் அறிவிக்க விரும்புவேன், ”என்று அவர் கூறினார்.

“அடுத்த சில நாட்களில்” வெளியிடப்படவுள்ள சாலை வரைபடத்தில் மேலும் பேசுகையில், பல்வேறு பங்குதாரர்கள் மற்றும் அவர்களின் எதிர்பார்ப்புகளை கருத்தில் கொள்வதாக அவர் கூறினார், இதனால் மத்திய வங்கி அவர்களுக்கு எப்படி செல்ல வேண்டும் என்பதற்கான தெளிவான வழிகாட்டுதலை வழங்க முடியும். கொந்தளிப்பான காலங்கள்.

“இதைச் செய்ய முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன், நாங்கள் சவாலை எதிர்நோக்குகிறோம்.”


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

’நன்றி தங்கமே’: நயன்தாராவுடன் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடிய விக்னேஷ் சிவன்

Sat Sep 18 , 2021
நடிகை நயன்தாராவுடன் பிறந்தநாளை உற்சாகமுடன் கொண்டாடியுள்ளார் இயக்குநர் விக்னேஷ் சிவன். இயக்குநர், பாடலாசிரியர், தயாரிப்பாளர் என பல்வேறு திறமைகளைக் கொண்ட இயக்குநர் விக்னேஷ் சிவன் இன்று தனது 36 வது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார். இயக்குநராக வெற்றியடைந்தது மட்டுமல்லாமல் ‘என்னை அறிந்தால்’ படத்தில் ‘அதாரு அதாரு’, ’நம்ம வீட்டுப் பிள்ளை’ படத்தில் ‘எங்க அண்ணன்’, ‘அச்சம் என்பது மடமையடா’ படத்தில் ’சோக்காலி’, நானும் ரெளடிதான் படத்தில் ‘தங்கமே’, ’ரெமோ’ படத்தில் ‘சிரிக்காதே’, […]

You May Like

Breaking News

Translate »