அரசாங்கத்தால் இறக்குமதி செய்யப்படும் கரிம நைட்ரஜன் உரங்களில் நோய்க்கிரும நுண்ணுயிரிகள் இல்லை.


அரசாங்கத்தால் இறக்குமதி செய்யப்படும் கரிம நைட்ரஜன் உரங்களில் நோய்க்கிரும நுண்ணுயிரிகள் இல்லை என்று விவசாய அமைச்சகம் உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.

கரிம உர உற்பத்திக்காக சர்வதேச அளவில் சான்றளிக்கப்பட்ட நிறுவனங்களிலிருந்து மட்டுமே அரசு கரிம உரங்களை இறக்குமதி செய்கிறது. அந்த வழக்கில் ஒவ்வொரு வகை உரத்திற்கும் தொடர்புடைய சான்றிதழ் வழங்கப்பட வேண்டும். அதன்படி, நோய்க்கிருமி நுண்ணுயிரிகள் இல்லாத கரிம உரங்கள் மட்டுமே நாட்டிற்கு இறக்குமதி செய்யப்படுகின்றன.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

'ஒரே நாடு, ஒரே சட்டம்' என்ற கொள்கை நடைமுறையில் பின்பற்றப்படவில்லை - ஜே.சி.அலவத்துவல

Fri Sep 17 , 2021
(நா.தனுஜா) இராஜாங்க அமைச்சர் லொஹான் ரத்வத்தைக்கு எதிராக முறைப்பாடின்றி நடவடிக்கை எடுக்கமுடியாது என்று பொதுமக்கள் பாதுகாப்பு அமைச்சரும் பொலிஸ் பேச்சாளரும் கூறுகின்றார்கள்.  ஆனால் சமூகவலைத்தளங்களில் கருத்துக்களைப் பதிவேற்றம் செய்தவர்களுக்கு எதிராகவும் தமது உரிமைகளைக்கோரி அமைதிவழிப்போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களுக்கு எதிராகவும் எவ்வித முறைப்பாடுகளுமின்றி பொலிஸாரால் நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.  இதிலிருந்து ‘ஒரே நாடு, ஒரே சட்டம்’ என்ற கொள்கை நடைமுறையில் பின்பற்றப்படவில்லை என்பது தெளிவாகின்றது என்று ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் ஜே.சி.அலவத்துவல […]

You May Like

Breaking News

Translate »