தொழில் அழிக்கும் வழிகாட்டி: தேசிய கிரிக்கெட் தேர்வுகளின் ஐன்ஸ்டீன்கள் – தலைப்புடி -20 தொடரில் இலங்கையின் சங்கடமான தோல்வி, வரவிருக்கும் உலகக் கோப்பையை வெல்வதற்கான வாய்ப்பை தொலைதூர கனவாக மாற்றியுள்ளது, மேலும் அயர்லாந்து, நெதர்லாந்து மற்றும் நமீபியா போன்ற நியாயமான சவால்களுக்கு எதிராக விளையாடும் வாய்ப்பை பெற்றுள்ளது.

2014 ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பையை வென்றதில் இருந்து ஒரு வீட்டுக்கு ஒயிட்வாஷ் செய்வது, இலங்கையின் கிரிக்கெட்டின் வீழ்ச்சியைக் குறிக்கிறது. அண்மையில் 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் இலங்கை அணி ஒரு நொடி கூட வெற்றி பெற்றதாகத் தெரியவில்லை.

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இலங்கையின் மிகச்சிறந்த வீரர்களில் ஒருவரான தனஞ்சய டி சில்வா, நடுத்தர வரிசையில் எல்லா நிலைகளிலும் சோதிக்கப்பட்டார், மூன்றாவது டி 20 யில் அவர் மூன்றாக உயர்த்தப்பட்டார். புலியின் குகையில் சிக்கிய ஒரு நாய்க்குட்டி போல 30 வயதானவர். நீண்ட வடிவத்தில் அவரது திறனைப் பற்றி எந்த சந்தேகமும் இல்லை, ஆனால் டி 20 பக்கத்தில் அவர் என்ன செய்கிறார்? இன்னிங்ஸை நங்கூரமிடும் பேட்ஸ்மேனாக அவரைப் பயன்படுத்துவது பொதுவான நியாயங்களில் ஒன்றாகும். டி சில்வாவின் டி 20 சராசரி 20 மற்றும் ஸ்டிரைக் ரேட் 108 – நிச்சயமாக அது உங்கள் வழக்கமான எண் மூன்றாக இருக்க முடியாது.

உண்மையில், நவீன விளையாட்டுகள் வெற்றிக்கான திறவுகோலாகும். சேத்தேஷ்வர் புஜாராவை இலங்கையராக இருந்தால் டி 20 போட்டிகளுக்கு இலங்கை தேர்வு செய்யலாம்.

மறுபுறம், தலைமைத் தேர்வாளர் ப்ரோமோத்யா விக்கிரமசிங்க உலகக் கோப்பை வெற்றியாளர், எனவே தனஞ்சய டி சில்வாவின் தேர்வு குறித்த மற்ற கருத்துகளுக்குத் திறக்கும் அவரது கிரிக்கெட் அவருக்குத் தெரியும். சில மாதங்களுக்கு முன்பு இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்எல்சி) டி சில்வா மற்றும் நிரோஷன் டிக்வெல்லா ஆகியோருக்கு அதிக லாபகரமான ஒப்பந்தங்கள் வழங்கப்பட்ட பிளேயர் ஒப்பந்த திட்டத்தை அறிவித்தது. வழக்கமாக, மூன்று வடிவங்களிலும் பங்கேற்கும் வீரர்களுக்கு சிறந்த ஒப்பந்தங்கள் வழங்கப்படுகின்றன. டிக்வெல்லா மார்ச் 11, 2019 முதல் ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடினார் – அதனால் அது சிரிக்கத்தக்க முடிவு மற்றும் தர்ஷாமில் தனுஷ்கா குணதிலகே மற்றும் குசால் மெண்டிஸ் ஆகியோருடன் அவரது நள்ளிரவு சாகசத்திற்குப் பிறகு அது இன்னும் மோசமானது. சிறிலங்கா இப்போது டி சில்வாவை கைவிட்டால், சிறந்த ஒப்பந்தங்களை வழங்கிய இரு வீரர்களும் ஆண்டின் மிக உயரிய போட்டிகளில் இருக்க மாட்டார்கள், அது நிச்சயமாக SLC இல் சிறப்பாக இருக்காது-குறிப்பாக இந்த ஆண்டு அளவுகோல் ஒரு முன்னணி தொலைக்காட்சி சேனலுக்கு முத்தையா முரளிதரன் அளித்த புகழ்பெற்ற நேர்காணலின் அடிப்படையில் ஏஞ்சலோ மேத்யூஸ் மற்றும் திமுத் கருணாரத்ன போன்ற மூத்த உறுப்பினர்களால் ஒப்பந்தங்கள் சவால் செய்யப்பட்டன.

டி சில்வா ஒரு விதிவிலக்கான கிரிக்கெட் வீரர், ஆனால் வேறு வடிவத்தில். டி 20 -யில் தோல்விகள் அவரது நம்பிக்கையைக் கொல்லலாம் மற்றும் அவரது முழு கிரிக்கெட் வாழ்க்கையையும் அழிக்கலாம்.

தலைமைப் பயிற்சியாளர் மிக்கி ஆர்தர் அண்மையில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் சமூக ஊடகங்களில் உள்ளவர்களுக்கு ‘கிரிக்கெட் பற்றி எதுவும் தெரியாது’ என்று கூறினார். அது ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் அறிக்கை – ஒருவேளை உலகக் கோப்பையை வென்ற பிறகு யாராவது சொல்வார்கள். புவனேஸ்வர் குமார் மற்றும் குல்தீப் யாதவ் முறையே ஆறு மற்றும் ஏழு ரன்களில் பேட்டிங் செய்த இந்தியாவின் ‘சி’ அணியை இலங்கை வென்றது. ஆர்தர் வெளிப்படையாக ஒரு அனுபவமிக்க பயிற்சியாளர், ஆனால் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான முதல் டி 20 போட்டியில், இலங்கைக்கு நான்கு ஓவர்களில் 64 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது, ​​அவர் சில்வாவை 6 மணிக்கு அனுப்ப விரும்பினார், சாமிகா கருணாரத்னவை அல்ல – யாராவது அதை எப்படி நியாயப்படுத்த முடியும்? ஆர்தர் ஒரு ஓவரில் 15 ரன்கள் எடுக்க வரலாற்றில் இருந்து இரண்டு பேட்ஸ்மேன்களில் யாரையாவது தேர்வு செய்யும்படி கேட்டால், அவர் அநேகமாக சுனில் கவாஸ்கர் மற்றும் ஜெஃப்ரி பாய்காட்டை தேர்வு செய்வார்.

கருணாரத்ன சராசரியாக சராசரியாக 35 ஒரு டி 20 வாழ்க்கையில் ஒரு பேட்ஸ்மேன் – ஒருநாள் போட்டிகளில் 40. சமீபத்தில் முடிவடைந்த தென்னாப்பிரிக்கா தொடரில் அவர் இரண்டு முறை ஆட்டமிழக்கவில்லை, ஏனென்றால் அவர் எட்டு அல்லது ஒன்பது மணிக்கு அனுப்பப்பட்டார், சில பேட்ஸ்மேன்கள் 30-யார்டு வட்டத்தை அழிக்க முடியவில்லை. கருணாரத்ன ஒருவேளை மூன்றாவது டி 20 யில் பொறுமை இழந்தபோது, ​​அவர் தனது பேட்டை தூக்கியபோது, ​​தனது விரல்களை மட்டையில் விரல்களைக் காட்டி, ‘பேட்டிங் செய்யத் தெரியும்’ என்று சுட்டிக்காட்டினார். அவர் தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் இந்தியா தொடரில் இலங்கையின் மிகவும் நிலையான ஆட்டக்காரராக இருந்தார், ஆனால் சில காரணங்களால் அவர் மிகக் குறைவாக பேட் செய்ய வேண்டியிருந்தது மற்றும் அரிதாகவே பந்துடன் வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது.

உலகக் கோப்பை போட்டிகளில் இலங்கையின் பேட்டிங் மிகவும் பலவீனமாக உள்ளது. ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் உள்ள ஆடுகளங்கள் இலங்கையைப் போல மாறாது, ஆனால் பாரம்பரியமாக சுழல் நட்பு நிலைமைகள் மற்றும் அனைத்து அணிகளிலும் இலங்கை பேட்டிங் பயிற்சியாளர் கிராண்ட் ஃப்ளவர் காலத்தில் சுழற்பந்து வீச்சுக்கு எதிரான மிக மோசமான பேட்டிங் அலகுகளில் ஒன்றாக மாறியுள்ளது. சமீபத்திய தொடரில் தென்னாப்பிரிக்கா சிறப்பாக செய்த ஸ்வீப் ஷாட்டை விளையாட இலங்கையின் இயலாமை பேசப்பட்டது. குமார் சங்கக்கார, மஹேல ஜெயவர்த்தனே, டிஎம் டில்ஷான் மற்றும் சாமாரா சில்வா போன்றவர்கள் சுழற்பந்து வீச்சில் சிறந்த வீரர்களாக இருந்தனர், ஏனெனில் அவர்கள் ஸ்வீப்பில் சிறப்பாக இருந்தனர் – ரஸ்ஸல் அர்னால்ட் மற்றொரு வீரர் அடிப்படையில் ஒரு ஸ்ட்ரோக், ஸ்வீப் மூலம் இலங்கைக்காக விளையாடினார். இருப்பினும், தற்போதைய அணியில் உள்ள பேட்ஸ்மேன்கள் ஸ்வீப் ஷாட்டை விளையாடவில்லை, இது தென்னாப்பிரிக்க ஸ்பின்னர்களால் ஆதிக்கம் செலுத்த ஒரு காரணம். தப்ரைஸ் ஷம்சி அல்லது கேசவ் மகாராஜ் பற்றி மறந்து விடுங்கள் – இந்த தொடருக்கு முன்பு டி 20 களில் பந்துவீசாத சிறந்த வரிசை வீரர் ஐடன் மார்க்ரம் புதன்கிழமை அதிகாலை நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி இலங்கையை விட்டு வெளியேறியபோது சயீத் அஜ்மல் அல்லது ஹர்பஜன் சிங் போல் உணர்ந்திருக்க வேண்டும். இலங்கைக்கு எதிராக ஆறு ஓவர்கள் வீசி 25 ரன்கள்.

தசுன் ஷனகா ஒரு சிறந்த கிரிக்கெட் வீரர் மற்றும் ஒரு கேப்டனாக அவர் அணியை ஒன்றிணைத்தார், ஆனால் அவர் விரைவாக ரன்கள் எடுக்க வேண்டும் மற்றும் அணியில் தனது இடத்தை நியாயப்படுத்த வேண்டும், ஏனெனில் இலங்கை டி 20 உலகக் கோப்பையை வெல்லும் போரில் இல்லை தகுதி பெற. (ஹர்ஷ அமரசிங்க)Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

அரண்மனை 3 ரிலீஸ் தேதி அறிவிப்பு... குஷ்பு வெளியிட்ட அசத்தல் அப்டேட் | Kushbu confirmed release date of most awaited Aranmanai 3

Wed Sep 15 , 2021
யு/ஏ சான்றிதழ் அரண்மனை 3 படத்திற்கு யு/ஏ சான்றிதழ் கிடைத்துள்ளது. இதனால் படத்தை ஆயுத பூஜை விடுமுறை வார இறுதி நாளில் மிக பிரம்மாண்டமாக தியேட்டரில் ரிலீஸ் செய்ய படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாம். அடுத்த மாதம் பண்டிகை நாளில் படத்தை ரிலீஸ் செய்ய உள்ளதாக படத்தின் தயாரிப்பாளரான குஷ்பு, ட்விட்டரில் நேற்று பகிர்ந்திருந்தார். குஷ்புவின் ட்விட்டர் அறிவிப்பு குஷ்பு தனது ட்விட்டர் பதிவில், அரண்மனை 3 படத்திற்கு யு/ஏ சான்றிதழ் கிடைத்துள்ளது. […]

You May Like

Breaking News

Translate »