இலங்கையின் உள் விவகாரங்களில் வெளிநாட்டுக் குறுக்கீடுகளை சீனா எதிர்க்கிறது


இலங்கையின் உள்நாட்டு விவகாரங்களில் சக்திவாய்ந்த நாடுகளின் தலையீட்டை எதிர்ப்பதாக சீனா செவ்வாய்க்கிழமை (செப் .14) ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமை கவுன்சிலிடம் கூறியது.

48 வது அமர்வின் UNHRC பொது விவாதத்தில், ஜெனீவாவில் உள்ள ஐக்கிய நாடுகள் அலுவலகத்திற்கான சீனாவின் நிரந்தர பிரதிநிதி, தூதர் சென் சூ, அமெரிக்கா, கனடா, ஐக்கிய இராச்சியம் மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவில் உள்ள மனித உரிமை பிரச்சினைகள் குறித்து ஆழ்ந்த கவலையை வெளிப்படுத்தினார்.

“இந்த மாநிலங்கள் மனித உரிமைகள் என்ற போர்வையில் மற்ற நாடுகளின் உள் விவகாரங்களில் தலையிடுகின்றன மற்றும் மற்ற நாடுகளின் மக்களின் மனித உரிமைகளை கடுமையாக மீறும் இறையாண்மை கொண்ட மாநிலங்களுக்கு எதிராக ஒருதலைப்பட்சமான கட்டாய நடவடிக்கைகள் மற்றும் இராணுவத் தலையீடுகளைச் செயல்படுத்துகின்றன.”

மனித உரிமைகளுக்கான ஐக்கிய நாடுகளின் உயர் ஆணையர் அலுவலகம் (OHCHR) மேற்குறிப்பிட்ட பிரச்சினைகளுக்கு போதுமான கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று சீன தூதர் வலியுறுத்தினார்.

அவர் மேலும் கூறியதாவது, மனித உரிமைகளை தீவிரமாக ஊக்குவித்தல் மற்றும் பாதுகாத்தல், தேசிய நல்லிணக்கத்தை முன்னெடுத்துச் செல்வது மற்றும் பயங்கரவாதத்தை எதிர்ப்பது ஆகியவற்றுக்காக சீனா இலங்கை அரசை பாராட்டுகிறது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ரூ.22 கோடிக்கு பங்களா வாங்கிய தீபிகா - ரன்வீர் - Deepika

Wed Sep 15 , 2021
ரூ.22 கோடிக்கு பங்களா வாங்கிய தீபிகா – ரன்வீர் 15 செப், 2021 – 20:15 IST எழுத்தின் அளவு: பாலிவுட்டின் நட்சத்திர தம்பதியர் நடிகர் ரன்வீர் சிங் – நடிகை தீபிகா படுகோனே. காதலித்து, மணந்து கொண்ட இவர்கள் சினிமா, விளம்பரம் என பிஸியாக உள்ளனர். மும்பையில் கடற்கரை ஏரியாவான அலிபாக் பகுதியில் ரூ.22 கோடிக்கு ஆடம்பர சொகுச பங்களாவை வாங்கி உள்ளனர். 2.25 ஏக்கர் பரப்பளவு உடைய […]

You May Like

Breaking News

Translate »