‘டாய் பிஸ்டல்’ வழக்கின் துப்பாக்கி ஏந்திய மேயர், பாதுகாப்பு அதிகாரிகளை தாக்குகிறார்!ஹம்பாந்தோட்டை மேயர் – கொழும்பு பம்பலப்பிட்டிய கொத்தலாவல அவென்யூவில் உள்ள சர்ச்சைக்குரிய நிலத்தில் இரண்டு பாதுகாப்பு அதிகாரிகளை ஈராஜ் ரவீந்திர பெர்னாண்டோ தாக்கியதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்தச் சம்பவம் இன்று (15) காலை இடம்பெற்றுள்ளது.

ஒரு சிங்கள தொழிலதிபர் மற்றும் ஒரு முஸ்லீம் தொழிலதிபர் இருவரும் நிலத்திற்கு உரிமை கோரியுள்ளனர், மேலும் பம்பலப்பிட்டி காவல்துறையும் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்த பின்னணியில், இரு தரப்பினரும் நிலத்தை பாதுகாப்பதற்காக பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தகவல்களின்படி, பெர்னாண்டோ முஸ்லீம் தொழிலதிபர் சார்பாக ‘ரெட் ஹாக்’ பாதுகாப்பு நிறுவனத்தில் இருந்து பாதுகாக்கப்பட்ட இரண்டு பாதுகாப்பு அதிகாரிகளை தாக்கியுள்ளார். பாதுகாப்பு அதிகாரி ஒருவரின் பற்களில் காயம் ஏற்பட்டது, பின்னர் பம்பலப்பிட்டி போலீசாரால் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

பெர்னாண்டோ புகழ் பெறுவது இது முதல் முறை அல்ல. 2019 ஆம் ஆண்டில், பிரபலமற்ற “டாய் பிஸ்டல்” வழக்கில் ஹம்பாந்தோட்டை உயர் நீதிமன்றத்தால் பெர்னாண்டோவுக்கு சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

ஏப்ரல் 17, 2014 அன்று ஹம்பாந்தோட்டை துறைமுகத்திற்கு விஜயம் செய்தபோது பல ஐ.தே.க பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களை கைத்துப்பாக்கியால் மிரட்டியதாக அவர் மீது தொடரப்பட்ட வழக்கில் அவருக்கு தண்டனை விதிக்கப்பட்டது. ஒரு ‘பொம்மை துப்பாக்கியாக’ இருக்கும்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

போதை பொருள் புகார்: நவ்தீப்பிடம் விசாரணை

Wed Sep 15 , 2021
போதை பொருள் புகார்: நவ்தீப்பிடம் விசாரணை 15 செப், 2021 – 16:49 IST எழுத்தின் அளவு: தெலுங்கு பட உலகில் போதைப் பொருள் புழக்கம் இருப்பதாக எழுந்த புகாரில் போதைப்பொருள் தடுப்பு போலீசார் விசாரணை நடத்தி 30 பேரை கைது செய்தனர். போதைப்பொருள் வழக்கில் பல கோடிகள் கைமாறியது தெரிய வந்ததால் அமலாக்கத்துறையும் தனியாக விசாரணை நடத்த தெலுங்கு நடிகர், நடிகைகளுக்கு நேரில் ஆஜராகும்படி சம்மன் அனுப்பியது. நடிகைகள் […]

You May Like

Breaking News

Translate »