வடகொரியாவிடம் இருந்து ஏவுகணை தாக்குதல் – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


தென் கொரியா சில நாட்களுக்கு முன்பு சோதித்த MSBS பாலிஸ்டிக் ஏவுகணைகளுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் இந்த வார இறுதியில் வடகொரியா நீண்ட தூர பயண ஏவுகணை தாக்குதலை நடத்தியுள்ளது. பிடென் நிர்வாகமும் சமீபத்திய தாக்குதலைக் கண்டித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

வடகொரியாவின் சமீபத்திய ஏவுகணை, ராடார் அமைப்புகளைத் தவிர்த்து, 1,500 கி.மீ. சர்வதேச அணு ஆயுத வல்லுநர்களும் தங்கள் தொழில்நுட்ப திறன்கள் மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் இருப்பதை நிரூபிப்பதாகவும், அவர்கள் அணு ஆயுத உற்பத்தியை நிறுத்தவில்லை என்றும் எச்சரிக்கின்றனர்.

வட கொரிய ஏவுகணை தாக்குதல் உலக அமைதிக்கு குறிப்பாக ஆசியாவில் கடுமையான அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்தும் என்று பென்டகன் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. எவ்வாறாயினும், அமெரிக்கா சமீபத்தில் கையெழுத்திட்ட சர்வதேச அணு ஆயுத பரவல் தடை ஒப்பந்தத்தில் இஸ்ரேல் சேராது என்ற உரிமையை பிடென் நிர்வாகம் அங்கீகரித்ததன் பின்னணியில் வட கொரியா மீதான அமெரிக்க சந்திபார்ட் தாக்குதல் நகைச்சுவையாக மாறியுள்ளது என்று சர்வதேச போர் நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர். முன்னாள் ஜனாதிபதி ரிச்சர்ட் நிக்சன்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பம்பலப்பிட்டியில் இருவர் மீது தாக்குதல் : அம்பாந்தோட்டை நகர பிதாவை கைது செய்ய நடவடிக்கை ! 

Wed Sep 15 , 2021
(எம்.எப்.எம்.பஸீர்)   பம்பலபிட்டி பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட, கொத்தலாவல எவனியூ பிரதேசத்தில் அமைந்துள்ள இடமொன்றுக்குள் அத்து மீறி நுழைந்து அங்கிருந்த இரு பாதுகாவலர்களை தாக்கியதாக கூறப்படும் சம்பவம் தொடர்பில், அம்பாந்தோட்டை நகர பிதா எராஜ் பெர்ணான்டோவை கைது செய்ய விஷேட விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் கூறினர். அம்பாந்தோட்டை நகர பிதாவின் தாக்குதலுக்கு உள்ளான இரு பாதுகவலர்களும் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையிலேயே இந்த விசாரணைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக பம்பலபிட்டிய் பொலிஸ் […]

You May Like

Breaking News

Translate »