தினசரி COVID-19 வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 2,314 ஆக உயர்கிறதுஇலங்கையில் இன்று (செப். 15) மேலும் 572 பேருக்கு கோவிட் -19 தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோயியல் பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. மேலும் ..Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஏழை குடும்பத்திற்கு ஜேசிபி எந்திரம் வாங்கிக் கொடுத்த பிரகாஷ்ராஜ்

Wed Sep 15 , 2021
ஏழை குடும்பத்திற்கு ஜேசிபி எந்திரம் வாங்கிக் கொடுத்த பிரகாஷ்ராஜ் 15 செப், 2021 – 16:29 IST எழுத்தின் அளவு: கடந்த மாதம் துவங்கிய கொரோனா தாக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்ட சாமானிய மக்களுக்கு திரையுலகைச் சேர்ந்த பல நடிகர்கள் தங்களால் இயன்ற உதவிகளை செய்தனர். நடிகர் பிரகாஷ் ராஜும் தனது அறக்கட்டளை மூலமாக பாதிக்கப்பட்ட பலருக்கும் நிறைய உதவிகள் செய்தார். இந்த நிலையில் கர்நாடக மாநிலத்தில் ஸ்ரீரங்கப்பட்டினம் என்ற ஊரைச் சேர்ந்த […]

You May Like

Breaking News

Translate »