மூன்று மாகாணங்களில் 75 மிமீக்கு மேல் மிக கனமழைசப்ரகமுவ, மேற்கு, மத்திய மற்றும் வடமேல் மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்று வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது. மேலும் ..Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

டாலர் வெளியேற்றத்தைக் குறைக்க பிக்மீ லங்கா க்யூஆருடன் கூட்டாளியாகிறது

Wed Sep 15 , 2021
இலங்கையின் நம்பர் ஒன் ரைடு ஹைலிங் நிறுவனமான பிக்மீ, அண்மையில் லங்கா க்யூஆருடன் நேரடிப் பணம் செலுத்துவதை எளிதாக்குகிறது. LankaQR (LQR) என்பது ஒரு பொதுவான விரைவு பதில் (QR) குறியீடாகும், இது இலங்கையில் உள்ள நிதி நிறுவனங்களால் எந்த வணிகருக்கும், குறிப்பாக சிறு மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்களுக்கு விரைவான, பாதுகாப்பான மற்றும் குறைந்த செலவில் டிஜிட்டல் கொடுப்பனவுகளை எளிதாக்குகிறது. வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் வங்கிக் கணக்குகள் (CASA) மற்றும் கிரெடிட் […]

You May Like

Breaking News

Translate »