ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டர் கோவிட் -19 விருதுக்கு எதிராக அதிக பொறுப்புள்ள வங்கியை வென்றது


ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டர் நிறுவனம், ஆசிய மேம்பாட்டு வங்கியின் (ஏடிபி) மிகப்பெரிய வர்த்தக நிதி கவுண்டர் கட்சிகளில் ஒன்றாக தனது நிலையை உறுதிசெய்து, வர்த்தக மற்றும் வழங்கல் சங்கிலி நிதி திட்ட விருதுகள் 2021 இல் ‘கோவிட் -19 க்கு எதிராக மிகவும் பொறுப்புள்ள வங்கி’ விருதை வென்றது. வங்கி வென்றது இலங்கையில் தொற்றுநோய் சூழ்நிலையை திறம்பட எதிர்கொள்வதற்காக 15.4 மில்லியன் தடுப்பூசி அளவுகளை இறக்குமதி செய்வதற்கு நிதியளிப்பதற்காக ADB உடனான கூட்டாண்மைக்காக விருது.

“கோவிட் -19 க்கு எதிராக ‘மிகவும் பொறுப்புள்ள வங்கியை’ வெல்வது ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டருக்கு மிகவும் தனிப்பட்டதாகும். குழப்பமானதாக மட்டுமே சொல்லக்கூடிய ஒரு காலத்தில், இந்த புவியியல் இடங்களிலிருந்து எங்கள் மக்கள் இந்த முன்னோடியில்லாத நெருக்கடியை எதிர்கொள்வதில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தினர். இந்த விருது ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டரில் உள்ள குழுக்களையும், இந்த பரிவர்த்தனைகளில் ஈடுபட்டுள்ள ஏடிபியில் உள்ள குழுக்களையும் வரையறுக்கும் ஆவியின் உண்மையான சான்றாகும், ”என்று ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டர் ஸ்ரீலங்காவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பிங்குமல் தேவரதாந்திரி கூறினார்.

ஏடிபியின் வர்த்தகம் மற்றும் விநியோகச் சங்கிலி நிதித் திட்டம் (டிஎஸ்சிஎஃப்பி) வர்த்தகத்திற்கு ஆதரவாக வங்கிகளுக்கு உத்தரவாதங்கள் மற்றும் கடன்களை வழங்குவதன் மூலம் வர்த்தக நிதிக்கான சந்தை இடைவெளிகளை நிரப்புகிறது. ஆசியாவின் மிகவும் சவாலான சந்தைகளில் இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதி நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடத் தேவையான நிதி உதவியை நிறுவனங்களுக்கு வழங்க TSCFP கூட்டாளர் வங்கிகளுடன் இணைந்து செயல்படுகிறது.

ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டர் ஸ்ரீலங்காவின் நிதி நிறுவனங்களின் தலைவர் லக்ஷன் குணதிலேக கருத்து தெரிவிக்கையில், “இந்த ஆண்டு ஜூன் மற்றும் ஆகஸ்ட் மாதங்களுக்கு இடையில், ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டர் நிறுவனம் 15 மில்லியன் தடுப்பூசிகளை இறக்குமதி செய்ய உதவியாக USD137 மில்லியனுக்கும் அதிகமான நிதியுதவியை வழங்கியது, இதன் மூலம் நாட்டிற்கு பெரிய வெற்றி கிடைத்தது. உலகளாவிய நெருக்கடியின் போது, ​​அத்தியாவசிய பரிவர்த்தனைகளுக்கு தேவையான நிதி கிடைப்பதை உறுதி செய்வதற்காக, பங்குதாரர்கள், தொழில் மற்றும் பல குழுக்களுடன், உள்ளூர் மற்றும் வெளிநாடுகளில் ஒருங்கிணைந்த முயற்சியை வங்கி எடுக்க முடிந்தது. நாட்டின் தேவைக்கான இந்த விரைவான பதில், ‘இங்கே நல்லதுக்காக’ என்ற நமது நோக்கத்தை எடுத்துக்காட்டுகிறது.

ஏடிபியால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட வர்த்தக மற்றும் விநியோகச் சங்கிலி நிதித் திட்டம் (TSCFP) விருதுகள், ஆசியா மற்றும் பசிபிக் நாடுகளில் வர்த்தக மற்றும் விநியோகச் சங்கிலி நிதியுதவியை மேம்படுத்துவதில் TSCFP இன் பங்குதாரர் வங்கிகளின் சிறப்பான பங்களிப்பை அங்கீகரிக்கிறது. . இந்த ஆண்டுக்கான விருதுகள் ஜூலை 1, 2020 முதல் ஜூன் 30, 2021 வரையிலான பரிவர்த்தனைகளைக் கருத்தில் கொண்டு, வெற்றியாளர்களுக்கு செப்டம்பர் 29, 2021 அன்று நடைபெற உள்ள மெய்நிகர் விருது விழாவில் வழங்கப்படும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

படகில் போட்டோஷூட் நடத்திய நடிகை கைது

Wed Sep 15 , 2021
பாம்பு போன்ற நீண்ட வடிவில் இருக்கும் படகில் ஏறி நின்று நடிகை நிமிஷா புகைப்படம் எடுத்தது சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. Source link

You May Like

Breaking News

Translate »