குறைந்தபட்சம் இப்போதாவது மருத்துவ நிபுணர்களைக் கேளுங்கள்: ஜேவிபி அரசை வலியுறுத்துகிறது ONLANKA செய்திகள்


சுனில் ஹந்துன்னெட்டி கொழும்பு தேசிய மருத்துவமனைக்கு மருத்துவ உபகரணங்களை வழங்கினார்

கோவிட் தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான முயற்சியில் மருத்துவ நிபுணர்கள் மற்றும் நிபுணர்களின் பரிந்துரைகள் மற்றும் வழிகாட்டுதல்களுக்கு அரசாங்கம் குறைந்தபட்சம் கவனம் செலுத்த வேண்டும், ஏனெனில் பொருளாதார மற்றும் சமூக அம்சங்களில் முன்னோக்கி ஒரே வழி தொற்றுநோயிலிருந்து விரைவாக விடுபடுவதுதான், முன்னாள் ஜேவிபி பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுனில் ஹந்துநெட்டி நேற்று தெரிவித்தார்.

தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான கூட்டு செயல் திட்டத்தை அரசாங்கம் அறிமுகப்படுத்தத் தவறிவிட்டது என்றும், கோவிட் தொற்றுநோயைத் தடுப்பதில் அரசாங்கத்தின் தோல்வி அணுகுமுறை காரணமாக சில மருத்துவ வல்லுநர்கள் தங்கள் பதவிகள் மற்றும் பொறுப்புகளில் இருந்து விலகியுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

“இதை ஒரு தேசியப் பணியாகக் கருதி, கட்சி அரசியலைப் பொருட்படுத்தாமல் அரசாங்கம் ஒரு கூட்டு செயல் திட்டத்துடன் செயல்பட்டிருக்க வேண்டும். அரசாங்கம் அத்தகைய அணுகுமுறையை பின்பற்றத் தவறிவிட்டது மற்றும் அதன் தோல்வியை நிரூபித்துள்ளது, அங்கு சில சிறப்பு மருத்துவர்கள் கோவிட் தடுப்பு பணியில் உள்ள பதவிகள் மற்றும் பொறுப்புகளில் இருந்து விலகியுள்ளனர், ”என்று அவர் கூறினார்.

கொழும்பு தேசிய மருத்துவமனைக்கு மருத்துவ உபகரணங்கள் கையளிக்கும் நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட திரு. ஹந்துன்னெட்டி, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் உள்ள பன்னிரண்டு மருத்துவமனைகளுக்கு மருத்துவ உபகரணங்கள் வழங்கும் திட்டத்தை ஜேவிபி ஏற்பாடு செய்ததாக கூறினார்.

தற்போதைய பூட்டுதல் நடைமுறையில் இல்லை என்றும் அது சாதாரண மக்களின் வாழ்க்கையை மட்டுமே சீரழித்துவிட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

(ஆதாரம்: டெய்லி மிரர் – அஜித் சிறிவர்தனவால்)


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

இலங்கை புதிய ஆய்வை நிராகரிக்கிறது - தீவு

Wed Sep 15 , 2021
ரதீந்திர குருவிடா தனியார் ஆய்வகங்கள் மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களில் இருந்து அதிக அளவு பணம் சம்பாதித்த சுகாதார அமைச்சின் நிபுணர்கள் குழுவால் இலங்கைக்கு வரும் பயணிகளை பரிசோதிப்பதில் இருந்து அரசு ஆய்வக சேவை தடுக்கப்பட்டது என்று மருத்துவ ஆய்வக அறிவியல் கல்லூரி (CMLS) தலைவர் ரவி குமுதேஷ் கூறினார். தீவு நேற்று. வெளிநாடுகளில் இருந்து வந்த அனைவரையும் சோதிக்க சுகாதாரத் துறை தயாராக இல்லை என்று சுகாதார சேவைகள் துணை […]

You May Like

Breaking News

Translate »