இன்றைய வானிலை!சப்ரகமுவ மற்றும் மேல் மாகாணங்களிலும் கண்டி, நுவரெலியா, காலி மற்றும் மாத்தறை மாவட்டங்களிலும் அவ்வப்போது மழையோ அல்லது இடியுடன் கூடிய மழையோ பெய்யக் கூடிய சாத்தியம் காணப்படுகின்றது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

குறைந்தபட்சம் இப்போதாவது மருத்துவ நிபுணர்களைக் கேளுங்கள்: ஜேவிபி அரசை வலியுறுத்துகிறது ONLANKA செய்திகள்

Wed Sep 15 , 2021
கோவிட் தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான முயற்சியில் மருத்துவ நிபுணர்கள் மற்றும் நிபுணர்களின் பரிந்துரைகள் மற்றும் வழிகாட்டுதல்களுக்கு அரசாங்கம் குறைந்தபட்சம் கவனம் செலுத்த வேண்டும், ஏனெனில் பொருளாதார மற்றும் சமூக அம்சங்களில் முன்னோக்கி ஒரே வழி தொற்றுநோயிலிருந்து விரைவாக விடுபடுவதுதான், முன்னாள் ஜேவிபி பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சுனில் ஹந்துநெட்டி நேற்று தெரிவித்தார். தொற்றுநோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான கூட்டு செயல் திட்டத்தை அரசாங்கம் அறிமுகப்படுத்தத் தவறிவிட்டது என்றும், கோவிட் தொற்றுநோயைத் தடுப்பதில் அரசாங்கத்தின் […]

You May Like

Breaking News

Translate »