பூசா கோவிட் -19 இடைநிலை பராமரிப்பு மையம் வசதி மேம்பாட்டிற்கு நிதி உதவி பெறுகிறது‘தஹம் பஹானா’ அறக்கட்டளை ரூ. பூசாவில் உள்ள கோவிட் -19 இடைநிலை பராமரிப்பு மையத்தில் கடற்படையின் உள்கட்டமைப்பை மேலும் விரிவுபடுத்துவதற்காக 2021 செப்டம்பர் 13 அன்று 01 மில்லியன் இலங்கை கடற்படைக்கு வழங்கப்பட்டது.

இந்த இடைநிலை பராமரிப்பு மையம், கடற்படையால் பூசாவின் SLNS நிபுனாவில் நிறுவப்பட்டது. இது நிறுவப்பட்டதிலிருந்து, பல நிறுவனங்கள் மற்றும் நிறுவனங்கள் பரந்த அளவிலான பண மற்றும் பொருள் உதவியுடன் இந்த சரியான நேரத்தில் முன்முயற்சிக்கு பங்களித்துள்ளன. இதே போன்று, ‘தஹம் பஹானா’ அறக்கட்டளை இந்த இடைநிலை பராமரிப்பு மையத்தில் சிகிச்சை பெறும் கோவிட் -19 நோயாளிகளின் நலனுக்காக இந்த நிதி உதவியை வழங்கியது, மேலும் களுவெல்ல கத்தோலிக்க தேவாலயத்தில் தெற்கு கடற்படை தளபதி ரியர் அட்மிரல் பிரசன்னா ஹேவகே அவர்களால் பெறப்பட்டது. செப்டம்பர்.

காலி பிஷப் Rt. ரெஹமண்ட் விக்கிரமசிங்க, திரு. சுனில் கேகுலந்தரா – ‘தஹம் பஹானா’ அறக்கட்டளையின் உறுப்பினர், அவரது மனைவி மற்றும் குறைந்த எண்ணிக்கையிலான தனிநபர்கள் இந்த நிகழ்வில் கலந்து கொண்டனர்.
SL கடற்படை

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

'அனாபெல் சேதுபதி' ஃபேண்டசி காமெடி திரைப்படம் - அறிமுக இயக்குனர் தீபக் சுந்தர்ராஜன்

Wed Sep 15 , 2021
விஜய் சேதுபதி நடித்துள்ள அனாபெல் சேதுபதி திரைப்படம் ஃபேண்டசி காமெடி வகையில் எடுக்கப்பட்டுள்ளது என  இயக்குனர் தீபக் சுந்தர்ராஜன் கூறியுள்ளார்.  வைதேகி காத்திருந்தாள், அம்மன் கோவில் கிழக்காலே உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கிய ஆர்.சுந்தர்ராஜனின் மகன் தீபக் சுந்தர்ராஜன் இயக்குனராக அறிமுகமாகிறார். இவரை சுந்தரராஜன் செய்தியாளர்களுக்கு அறிமுகம் செய்து வைத்தார். அப்போது பேசிய அவர் நான் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றாமல் நேரடியாக இயக்குனரானேன். ஆனால், என் மகனிடம் நீ முறையாக தொழிலை […]

You May Like

Breaking News

Translate »