பெரும் ஆபத்தில் மத்திய வங்கியின் முன்னணி வல்லுநர்கள் – லங்கா ட்ரூத் | சிங்களம்


மத்திய வங்கியின் ஆளுநராக அஜித் நிவர்ட் கப்ரால் நியமிக்கப்பட்டதன் மூலம் மத்திய வங்கியின் உயர்மட்ட வல்லுநர்கள் பெரும் ஆபத்தில் உள்ளனர் என்பது தெரியவந்துள்ளது.

அவர்களுக்கு ஆபத்து இரண்டு முக்கிய புள்ளிகளில் உருவாக்கப்பட்டது. பத்திர மோசடி விசாரணைகளுக்கு உண்மைகளை முன்வைத்த தொழில் வல்லுநர்கள் மற்றும் ஜனாதிபதியால் கடுமையாக தாக்கப்பட்ட தொழில் வல்லுநர்கள் உள்ளனர் என்பது தெரியவந்துள்ளது.

பத்திர மோசடிகள் குறித்த தடயவியல் விசாரணையில் 2007 முதல் அஜித் நிவர்ட் கப்ரால் கீழ் பல மத்திய வங்கி பத்திரங்கள் மற்றும் தொடர்புடைய நிதி குற்றங்கள் மற்றும் கடுமையான நிதி ஒழுங்கு மீறல்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன. தணிக்கையின் போது இந்த உண்மைகளை வெளிப்படுத்திய நிபுணர்களை கப்ரால் பழிவாங்குவார் என்ற வலுவான சந்தேகம் உள்ளது.

ஜனாதிபதியின் உத்தரவின் பேரில் காலவரையின்றி பணத்தை பம்ப் செய்ய ஒப்புக்கொள்ளாத மத்திய வங்கி நிபுணர்களும் இந்த நிலையை எதிர்கொள்கின்றனர். ஜூன் 16, 2020 அன்று, ஜனாதிபதி இந்த தொழில் வல்லுநர்கள் மீது கடுமையான தாக்குதலைத் தொடங்கினார். பாராளுமன்ற தேர்தலுக்கு முன் குடியரசுத் தலைவர் பின்பற்றும் இந்தக் கொள்கைக்கு கப்ரால் ஒரு முன்னுதாரணமாக இருப்பார் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

அகற்­றப்­பட்­டது அந்­தோ­னி­யார் சிலை! பிள்ளையார் சிலையை மீள நிறுவ நடவடிக்கை! - உதயன்

Wed Sep 15 , 2021
அகற்­றப்­பட்­டது அந்­தோ­னி­யார் சிலை!பிள்ளையார் சிலையை மீள நிறுவ நடவடிக்கை! மன்­னார் மடு பகு­தி­யில், சுமார் 40 வரு­டங்­க­ளா­கக் காணப்­பட்ட பிள்­ளை­யார் சிலை, ஒரே இர­வில் சிதைக்­கப்­பட்டு, அச்த இடத்­தில் அந்­தோ­னி­யார் சிலை வைக்­கப்­பட்ட சம்­ப­வம் பெரும் பர­ப­ரப்பை ஏற்­ப­டுத்­திய நிலை­யில், அந்­தோ­னி­யார் சிலை நேற்று அகற்­றப்­பட்­டது. அந்த இடத்­தில் மீள­வும் பிள்­ளை­யார் சிலையை வைக்க நட­வ­டிக்கை எடுக்­கப்­ப­டு­கின்­றது என்று தெரி­விக்­கப்­பட்­டது. மடு – பரப்­புக்­க­டந்­தான் வீதி­யில் மடு தேவா­ல­யத்­தி­லி­ருந்து 4 […]

You May Like

Breaking News

Translate »