கொழும்பில் உள்ள முன்னணி தனியார் மருத்துவமனையில் கைக்குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது ONLANKA செய்திகள்


போலீஸ் கோடு கடக்காது - குற்றம்

கொழும்பு நாரஹேன்பிட்டாவில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் இன்று கைக்குண்டு மீட்கப்பட்டதை அடுத்து காவல்துறையினர் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் எஸ்எஸ்பி நிஹால் தல்துவா தெரிவித்தார்.

மருத்துவமனையின் முதல் தளத்தில் உள்ள கழிப்பறையில் கையெறி குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போலீஸ் செய்தி தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

பொலிஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் மேலும் கூறுகையில், கைக்குண்டு எஸ்டிஎஃப் -க்கு ஒப்படைக்கப்பட்டது மற்றும் நாரஹேன்பிட்ட காவல்துறையினர் சம்பவம் குறித்து விசாரணைகளை நடத்தி வருகின்றனர், அதே நேரத்தில் மருத்துவமனை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

Rajinikanth fans should not engage in heinous acts: VM Sudhakar advice | அருவருப்பான செயல்களில் ரஜினி ரசிகர்கள் ஈடுபட வேண்டாம்: தலைமை மன்றம் கண்டனம்

Tue Sep 14 , 2021
சென்னை: கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 10) சூப்பர் ஸ்டார் ரசிகர்களுக்கு சூப்பரான நாளாக இருந்தது. அன்று ஒரே நானில் அண்ணாத்த படத்தின் மூன்று போஸ்டர்கள், அதாவது ஃபர்ஸ்ட் லுக், படத்தின் மோஷன் போஸ்டர் மற்றும் படத்தின் செகண்ட் லுக் வெளியாகி ரசிகர்களுக்கு இன்ப மகிழ்ச்சி, அதிர்ச்சி இரண்டியும் சேர்த்தே  அளித்தது. ஆனால் அன்று நடந்த ஒரு சம்பவம், ஒட்டுமொத்த ரஜினி ரசிகர்களுக்கும், சூப்பர் ஸ்டாருக்கும் அவப்பெயர் ஏற்படுத்தும் வகையில் அமைத்தது. […]

You May Like

Breaking News

Translate »