வாக்காளர் லஞ்சம் – தீர்க்கமான தீர்ப்பு – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


கடந்த உள்ளாட்சி தேர்தலில் மொனராகலை மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி அமைப்பிற்கு போட்டியிட்ட ஒரு வேட்பாளர் வாக்காளர்களுக்கு லஞ்சம் கொடுத்த குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டு நீதிமன்றத்தால் நாடாளுமன்றத்தில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.

மொனராகலை மேல் நீதிமன்ற நீதிபதி ரங்க திஸாநாயக்க நேற்று (13) தீர்ப்பு வழங்கினார். இந்த தீர்ப்பு நாட்டின் தேர்தல் கலாச்சாரம் குறித்த வரலாற்று முடிவாக இருக்கும் என்று கூறி பாஃப்பரல் இந்த வழக்கை தாக்கல் செய்தது.

உரையின் படமாக இருக்கலாம்
உரையின் படமாக இருக்கலாம்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

தடுப்­பூசி பெற்­றுக்­கொள்­ளா­த­வர்­களே அதி­க­ள­வில் சாவு!- வடக்கு மாகாண சுகா­தார சேவை­கள் பணிப்­பா­ளர்! - உதயன்

Tue Sep 14 , 2021
தடுப்­பூசி பெற்­றுக்­கொள்­ளா­த­வர்­களே அதி­க­ள­வில் சாவு30 வய­தைக் கடந்த ஒரு லட்­சம் பேர் தடுப்­பூசி பெற­வில்லைவடக்கு மாகாண சுகா­தார சேவை­கள் பணிப்­பா­ளர் தெரி­விப்பு! வடக்கு மாகா­ணத்­தில் கொரோ­னாத் தொற்­றுக் கார­ண­மாக இது­வரை 578 பேர் உயி­ரி­ழந்­துள்­ள­னர். அவர்­க­ளில், கடந்த ஓகஸ்ட் மாதம் 228 பேரும், இந்த மாதம் முதல் 12 நாள்­க­ளில் 169 பேரும் உயி­ரி­ழந்­துள்­ள­னர். இவ்­வாறு உயி­ரி­ழந்­த­ வர்­க­ளில் அநே­க­மா­னோர் எந்­த­வொரு தடுப்­பூ­சி­யை­யும் பெற்­றுக்­கொள்­ளா­த­வர்­களே தடுப்­பூசி பெற்­றுக்­கொள்­வ­தன் மூல­மாக கொரோ­னாத் […]

You May Like

Breaking News

Translate »