திங்கட்கிழமை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஊரடங்கு நீக்கப்படலாம் – சுதர்ஷினி | ONLANKA செய்திகள்


டாக்டர் சுதர்ஷினி பெர்னாண்டோபுள்ளே

நாட்டில் விதிக்கப்பட்ட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஊரடங்கு திங்களன்று நீக்கப்படலாம் என்று ஆரம்ப சுகாதாரப் பாதுகாப்பு, தொற்றுநோய் மற்றும் கோவிட் நோய் கட்டுப்பாடு இராஜாங்க அமைச்சர் சுதர்ஷினி பெர்னாண்டோபுல்லே நம்புகிறார்.

ஊடகங்களிடம் பேசிய மாநில அமைச்சர், நாட்டில் விதிக்கப்பட்ட நான்கு வார ஊரடங்கு COVID-19 நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை குறைக்க கணிசமாக பங்களித்தது.

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஊரடங்கு உத்தரவை விதிக்க கோவிட் -19 மீதான ஜனாதிபதி செயலணியின் முடிவு வழக்குகள் மற்றும் இறப்புகளின் வீழ்ச்சிக்கு வழிவகுத்தது என்று அரசு அமைச்சர் கூறினார், அரசாங்கத்தின் மீது பல்வேறு குற்றச்சாட்டுகள் இருந்தாலும், இந்த நடவடிக்கை வழக்குகளை குறைக்க உதவியது.

மாநில அமைச்சர் பெர்னாண்டோபுல்லே, மொபைல் டிரைவ்கள் மூலம் தடுப்பூசி போடப்பட்ட 60 வயதுக்கு மேற்பட்ட தனிநபர்களுடன் தங்கள் வீடுகளுக்குள் கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசி இயக்கமும் தீவிரப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகக் கூறினார்.

இந்த காலகட்டத்தில் வழங்கப்பட்ட பொது ஆதரவையும் மாநில அமைச்சர் பாராட்டினார்.

எனவே, தற்போது நடைமுறையில் உள்ள தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஊரடங்கு திங்கட்கிழமையும் நீட்டிக்கப்படும் என்று நம்பவில்லை என்று மாநில அமைச்சர் கூறினார்.

கோவிட் -19 உடன் ஒரு புதிய இயல்பின் கீழ், நாட்டை மீண்டும் திறப்பதில் கடுமையான சுகாதார வழிகாட்டுதல்கள் விதிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

(ஆதாரம்: செய்தி வானொலி)


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

குற்றாலத்தில் எதற்கும் துணிந்தவன் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு

Tue Sep 14 , 2021
குற்றாலத்தில் எதற்கும் துணிந்தவன் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு 14 செப், 2021 – 20:06 IST எழுத்தின் அளவு: பாண்டிராஜ் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்து வரும் எதற்கும் துணிந்தவன் படம், பாண்டிராஜின் வழக்கமான பாணியில் இருந்து மாறுபட்டு ஆக்சன் படமாக உருவாகி வருகிறது. இந்த படத்தில் கதாநாயகியாக பிரியங்கா அருள் மோகன் நடிக்கிறார். சமீபத்தில் காரைக்குடியில் இந்த படத்தின் 51 நாள் படப்பிடிப்பை ஒரே கட்டமாக நடத்தி முடித்திருந்தார் இயக்குனர் பாண்டிராஜ். […]

You May Like

Breaking News

Translate »