வடக்கு மக்களின் அப்பாவி கோரிக்கைகளை அரசாங்கம் நிறைவேற்ற வேண்டும் – லங்கா உண்மை | சிங்களம்


கோவிட் தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்ட வடமாநில மக்கள் தொற்றுநோய்க்கு முன்பிருந்தே வறுமையால் அவதிப்பட்டு வருவதாகவும், எனவே அரசாங்கம் தலையிட்டு அந்த மக்களின் அப்பாவி கோரிக்கைகளை உடனடியாக வழங்க வேண்டும் என்றும் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இன்று நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் ஜேவிபியின் மத்திய குழு உறுப்பினர் ராமலிங்கம் சந்திரசேகர் இதனை தெரிவித்தார்.
அவர் சொன்னது இதோ:

“கோவிட் தொற்றுநோயை எதிர்கொள்ளும்போது, ​​வடக்கு மக்கள் மீது அரசாங்கத்தின் கவனம் எந்த வகையிலும் போதுமானதாக இல்லை. தொற்றுநோயைத் தவிர, வறுமை வியத்தகு அளவில் அதிகரித்துள்ளது. நாட்டில் வறுமை 6.7% ஆனால் கிளிநொச்சியில் 10.9%. வறுமையால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள மக்கள் கோவிட் தொற்றுநோயை எதிர்கொண்டு கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும், சமூகப் பொருளாதாரப் பிரச்சினைகள் காரணமாக யாழ் மாவட்டத்தில் குண்டர் கும்பல்கள் உருவாகியுள்ளன. அவர்களை ஒடுக்க காவல்துறை தவறிவிட்டது. இதனால், வடக்கு மக்கள் மீண்டும் பீதியில் உள்ளனர். மறுபுறம், பொருளாதார நெருக்கடியால் விபச்சாரம் அதிகரித்துள்ளது. சில விபச்சார விடுதிகளுக்கு காவல்துறை பாதுகாப்பு அளிக்கிறதா என்ற கேள்வியும் மக்களிடம் உள்ளது. எனவே, இந்த மோசடிகளுக்குப் பின்னால் அரசியல் சக்திகள் உள்ளன என்பது மக்களுக்கு தெளிவாகிவிட்டது.

கொரோனா மக்களின் வறுமையை அதிகரித்திருந்தாலும், பொதுவாக வறுமை இன்னும் பேரழிவை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்பதை இது நிரூபிக்கிறது. வடக்கில் பெண்களின் தலைமையில் 28,000 குடும்பங்கள் மற்றும் சுமார் 7,000 ஊனமுற்றோர் உள்ளனர். ஆனால் இந்த மக்களுக்கு கொரோனா நிவாரணம் கூட கிடைக்கவில்லை. எனினும், அரசாங்க அமைச்சர்கள் மற்றும் எம்.பி.க்களின் மகன்கள் வடக்கிற்கு சென்று ஊடக நிகழ்ச்சிகளை நடத்துகின்றனர். கடந்த ஆகஸ்ட் 20 ஆம் தேதி கொழும்புக்கு வந்த நபர்கள் சோதனை செய்யப்பட்டனர். வெலிஓயா பகுதி துவாரங்கள் இல்லாதது என்று ஆரம்பத்தில் கூறப்பட்டது. ஆனால் அங்கிருந்து கொழும்புக்கு அழைத்து வரப்பட்ட சிவில் பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் 10 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. பின்னர் 10 பேர் தோராயமாக சோதனை செய்யப்பட்டனர். 10 பேரும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இந்த வகையில் கொழும்பு கடமைகளில் பெருமளவான சிவில் பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் ஈடுபடுத்தப்படுகின்றனர் மேலும் அவர்கள் பாதிக்கப்படும்போது அவர்கள் வெலிஓயாவுக்கு திருப்பி அனுப்பப்படுகின்றனர். ஏழை விவசாயிகள் மற்றும் குறைந்த வருமானம் கொண்ட குடும்பங்களின் மற்ற உறுப்பினர்கள் இந்த வழியில் பொதுமக்கள் பாதுகாவலர்களாக பணியாற்றுவது அவர்களின் முழு குடும்பத்திற்கும் நோய் தாக்கும் அபாயத்தில் உள்ளது. எனவே, வெலிஓயா பகுதியில் உள்ள சிவில் பாதுகாப்பு அதிகாரிகளை வெலிஓயா பகுதிக்கு வெளியே நிறுத்த வேண்டாம் என்று மக்கள் கோரிக்கை விடுக்கின்றனர். வடக்கு மற்றும் கிழக்கு மக்களுக்கு இதுபோன்ற அப்பாவி கோரிக்கைகள் ஏராளமாக உள்ளன. அந்த கோரிக்கைகளை நிறைவேற்றுமாறு நாங்கள் அரசாங்கத்தை வலியுறுத்துகிறோம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நிதி மோசடி குற்றச்சாட்டுள்ள கப்ராலின் நியமனம் மத்திய வங்கியின் நற்பெயருக்கு களங்கத்தை ஏற்படுத்தும் : சம்பிக்க

Tue Sep 14 , 2021
எம்.ஆர்.எம்.வசீம் அரசியல் கட்சி ஒன்றின் உறுப்பினர் மற்றும் நிதி மோசடி தொடர்பில் பல குற்றச்சாட்டுக்கள் இருக்கும்  அஜித் நிவாட் கப்ராலை மத்திய வங்கியின் ஆளுநர் பதவிக்கு நியமித்திருப்பது நாட்டின் மத்திய வங்கியின் நற்பெயருக்கு பாதிப்பாகும் என ஐக்கிய மக்கள் சக்தி பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சம்பிக்க ரணவக்க தெரிவித்தார். முன்னாள் இராஜாங்க அமைச்சர் அஜித் நிவாரட் கப்ராலை மத்திய வங்கி ஆளுநராக நியமிக்கப்பட்டிருப்பது தொடர்பில் குறிப்பிடுகையிலேயே இவ்வாறு தெரிவித்தார். அவர் அங்கு […]

You May Like

Breaking News

Translate »