பட்டதாரிகளின் நன்னடத்தை நீட்டிப்புக்கான காரணத்தை டல்லஸ் வெளிப்படுத்துகிறார்பொது சேவையில் 60,000 பட்டதாரிகளின் நன்னடத்தை காலத்தை ஆறு மாத காலத்திற்கு நீட்டிக்க அமைச்சரவை கூட்டத்தில் முன்மொழியப்பட்டது என்று வெகுஜன ஊடக அமைச்சர் – டல்லஸ் அழகப்பெரும கூறினார்.

முன்னதாக இன்று (14) நடைபெற்ற அமைச்சரவை மாநாட்டில் அவர் இவ்வாறு பேசினார்.

இருப்பினும், இந்த பட்டதாரிகளின் நியமனங்கள் தொடர்பான வேலைவாய்ப்பு செயல்முறை இன்னும் இறுதி செய்யப்படாததால் மட்டுமே இந்த நீட்டிப்பு கோரப்பட்டது என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

இந்த எண்ணிக்கையில் கிட்டத்தட்ட 18,000 பேர் ஆசிரியர்களாக நியமிக்கப்படுவதாக அவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

எவ்வாறாயினும், ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ இவ்வாறான நீண்ட கால நீட்டிப்பு நியாயமானதல்ல என சுட்டிக்காட்டியதோடு, சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சர்கள் இந்த விடயத்தை 2-3 மாதங்களுக்குள் இறுதி செய்யுமாறு வலியுறுத்தினார்.

சில பட்டதாரிகளுக்கு 20,000 ரூபாய் கொடுப்பனவு சரியாக கிடைக்கவில்லை என்று கூறப்படும் கேள்விகளுக்கு பதிலளித்த அமைச்சர், அதுபோன்ற புகார் எதுவும் தங்களுக்கு கிடைக்கவில்லை என்று கூறினார். எவ்வாறாயினும், அத்தகைய நிகழ்வு இருந்தால், அவர்கள் மாநில நிர்வாக அமைச்சகத்திற்கு விவரங்களை வழங்க முடியும்.

தொடர்புடைய செய்திகள் :
பொது சேவையில் 60,000 பட்டதாரிகளுக்கு 6 மாதங்கள் நீட்டிப்பு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

நடிகரை கடத்திய லைட்மேன் - Lightman kidnapped actor

Tue Sep 14 , 2021
நடிகரை கடத்திய லைட்மேன் 14 செப், 2021 – 20:03 IST எழுத்தின் அளவு: புதுமுகம் கார்த்திகேயன் வேலு நாயகனாக நடிக்க, கன்னடத்தை சேர்ந்த சஞ்சனா புர்லி நாயகியாக தமிழில் அறிமுகமாக உருவாகியுள்ள சூ மந்திரகாளி படத்தை ஈஸ்வர் கொற்றவை இயக்கியுள்ளார். இயக்குனர் சற்குணம் வெளியிடுகிறார். படம் குறித்து நடிகரும், இயக்குனரும் அளித்த பேட்டி: தலைப்பை வைத்து இது பேய் படம் என நினைக்க வேண்டாம். காமெடியான மாயாஜாலமான பேண்டஸி […]

You May Like

Breaking News

Translate »