பேரறிஞர் அண்ணாவின் 112 ஆம் ஆண்டு ஜனன தினம் இன்று“பேரறிஞர் அண்ணா”இது வெறும் அலங்கார வாக்கியமல்ல அவரின் சிறப்பினை மேன்மையூட்டும்  கீர்த்தியுடைய புகழாரமாகும்.சிறந்த அரசியல் வித்தகர்,இலக்கியத் துறை, சிறுகதை,நாடகம்,கட்டுரை,கவிதை,திரைக்கதை,அரசியல் சாணக்கியம்,அடுக்கு மொழி கொண்ட ஆழமான பேச்சு என பன்முகங்களில் கோலோச்சிய பெருமகன் பேரறிஞர் அண்ணா. Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பட்டதாரிகளின் நன்னடத்தை நீட்டிப்புக்கான காரணத்தை டல்லஸ் வெளிப்படுத்துகிறார்

Tue Sep 14 , 2021
பொது சேவையில் 60,000 பட்டதாரிகளின் நன்னடத்தை காலத்தை ஆறு மாத காலத்திற்கு நீட்டிக்க அமைச்சரவை கூட்டத்தில் முன்மொழியப்பட்டது என்று வெகுஜன ஊடக அமைச்சர் – டல்லஸ் அழகப்பெரும கூறினார். முன்னதாக இன்று (14) நடைபெற்ற அமைச்சரவை மாநாட்டில் அவர் இவ்வாறு பேசினார். இருப்பினும், இந்த பட்டதாரிகளின் நியமனங்கள் தொடர்பான வேலைவாய்ப்பு செயல்முறை இன்னும் இறுதி செய்யப்படாததால் மட்டுமே இந்த நீட்டிப்பு கோரப்பட்டது என்று அவர் குறிப்பிட்டார். இந்த எண்ணிக்கையில் கிட்டத்தட்ட […]

You May Like

Breaking News

Translate »