அஜித் நிவர்ட் கப்ரால் மீண்டும் சிபிஎஸ்எல் ஆளுநராக நியமிக்கப்பட்டார்முன்னாள் மத்திய நிதியமைச்சர் அஜித் நிவர்ட் கப்ரால் இலங்கை மத்திய வங்கியின் (சிபிஎஸ்எல்) புதிய ஆளுநராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். மேலும் ..Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மதுரையில் நடிகர் சூரி சகோதரரின் மகள் திருமண விழாவில் 10 பவுன் நகை கொள்ளை  | Theft at actor Sooris household; 10 sovereigns of gold jewels stolen

Mon Sep 13 , 2021
மதுரையில் நடிகர் சூரியின் சகோதரர் மகள் திருமண விழாவில் 10 பவுன் கொள்ளைபோனது குறித்து போலீஸார் விசாரிக்கின்றனர். மதுரை அருகிலுள்ள ராஜாக்கூரைச் சேர்ந்தவர் நகைச்சுவை நடிகர் சூரி. இவரது சகோதரர் என, கூறப்படும் ஒருவரின் மகள் திருமண விழா செப்., 9ம் தேதி மதுரை- ரிங்ரோடு சிந்தாமணி பகுதியில் தனியாருக்கு சொந்தமான மண்டபம் ஒன்றில் நடந்தது. இந்த விழாவில் திரையுலக பிரபலங்கள், முக்கிய பிரமுகர்கள் மற்றும் மணமக்கள் குடும்பத்தினர், உறவினர்கள், […]

You May Like

Breaking News

Translate »