கணவனுக்கு இனிமேலும் சப்போர்ட் பண்ணா நமக்குத் தான் கச்சேரி.. கழட்டிவிட திட்டம் போட அதுதான் காரணமா?
மும்பை: கசமுசா விவகாரத்தில் கணவன் கம்பி எண்ணி வரும் நிலையில், ஆரம்பத்தில் அதிகமாக முட்டுக் கொடுத்த வந்த மனைவி நடிகை தற்போது கணவனையே கழட்டி விடும் முடிவுக்கு வர முக்கியமான விஷயம் காரணமாக உள்ளதாக தகவல்கள் கசிந்துள்ளன. இந்தியா முழுக்க மட்டுமின்றி சர்வதேச ரியாலிட்டி ஷோவில் கலந்து கொண்டு உலகம் முழுவதும் ஃபேமஸ் ஆனவர் அந்த பிரபலSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ஸ்லாஸ்காம் | எல்எம்டி

Fri Sep 3 , 2021
கே: மென்பொருள் மற்றும் சேவை நிறுவனங்களுக்கான இலங்கை சங்கம் என்றால் என்ன (SLASSCOM) தொழில்நுட்ப துறையை வளர்ப்பதில் பங்கு?A: இலங்கையில் IT/BPM (வணிக செயல்முறை மேலாண்மை) நிறுவனங்களுக்கான தேசிய அறையாக, SLASSCOM ஒரு வழக்கறிஞராக பல பாத்திரங்களை வகிக்கிறது. அதன் உறுப்பினர்கள். இலங்கையின் திறமை மற்றும் தீவு தீவு (IoI) பிராண்டை ஊக்குவிக்கும் போது, ​​வெளிநாட்டு அறைகளுடன் தொடர்பு, முன்னணி IT/BPM வீரர்கள் மற்றும் மதிப்பீடு செய்யும் இடங்கள், நாங்கள் […]

You May Like

Breaking News

Translate »