கிங் நடிகர் படத்தில் இருந்து நீக்கப்படும் நம்பர் நடிகை? அப்டேட் கூட வராததுக்கு காரணம் இதானாம்!
சென்னை: கிங் நடிகர் படத்தில் இருந்து நம்பர் நடிகை நீக்கப்படவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. தமிழ் சினிமாவில் உச்ச நடிகையாக இருப்பவர் அந்த நம்பர் நடிகை. ஸ்டார் நடிகர் முதல் முன்னணி இளம் நடிகர்கள் வரை பலருடன் ஜோடி போட்டு வருகிறார் நடிகை. மங்காத்தா 10 ஆண்டுகள் நிறைவு.. இணையதளத்தை தெறிக்க விடும் அஜித் ஃபேன்ஸ்! காதல் பஞ்சாயத்துகளுக்கும் பெயர்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

லங்கா சி செய்தி | 5000-11000 சம்பள உயர்வு போதாது .. நாங்கள் கோரியது போல .. வேலைநிறுத்தம் தொடருங்கள் ..

Tue Aug 31 , 2021
ஆகஸ்ட் 31, 2021 மாலை 6:20 மணிக்கு | லங்கா சி செய்தி ஆசிரியர் அதிபர்கள் தொழிற்சங்கங்களின் வேண்டுகோளின் பேரில் அமைச்சரவையால் வழங்கப்பட்ட தீர்வை நிராகரிப்பதாக தொழிற்சங்கங்கள் கூறுகின்றன. இதன் விளைவாக, ஆன்லைன் கல்வி வேலைநிறுத்தம் தொடரும் என்று தொழிற்சங்கங்கள் கூறுகின்றன. இலங்கை ஆசிரியர் சங்கத்தைச் சேர்ந்த திரு ஜோசப் ஸ்டாலின், தொழிற்சங்கங்கள் சமர்ப்பித்த முன்மொழிவு முற்றிலும் புறக்கணிக்கப்பட்டு, ரூ .5,000 முதல் ரூ .11,000 வரை சம்பள உயர்வு […]

You May Like

Breaking News

Translate »