எந்தவொரு தடுப்பூசியையும் பெற்றுக் கொள்ளாதோருக்காக நடமாடும் சேவை: இராணுவத்தளபதிநோய்களால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளமை உள்ளிட்ட காரணிகளால் இதுவரையில் எந்தவொரு தடுப்பூசியையும் பெற்றுக் கொள்ளாதோருக்கு இராணுவத்தினரால் நடமாடும் சேவை ஊடாக தடுப்பூசி வழங்கும் பணிகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

மத்திய மலைப்பகுதிகளில் நிலச்சரிவு பல சாலைகளைத் தடுக்கிறது

Thu Aug 12 , 2021
மத்திய மலைகளின் மேற்கு சரிவுகளில் ஏற்பட்ட கனமழை காரணமாக கினிகத்தேனா பிரதான சாலையில் பல பகுதிகளில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டுள்ளதாக அடா தெரண செய்தியாளர் தெரிவித்தார். இதன் காரணமாக அட்டன்-கண்டி மற்றும் அட்டன்-கொழும்பு பிரதான வீதிகளில் போக்குவரத்து தற்காலிகமாக தடைபட்டுள்ளதாக நுவரெலியா அனர்த்த முகாமைத்துவ பிரிவின் உதவி பணிப்பாளர் ரஞ்சித் அழககோன் தெரிவித்தார். மேலும், கினிகத்தேன-நாவலப்பிட்டி பிரதான வீதியின் அம்பகமுவ பகுதியில் பல இடங்களில் மண்சரிவு ஏற்பட்டுள்ளது. சாலை மேம்பாட்டு ஆணையம் […]

You May Like

Breaking News

Translate »