உயிர் குமிழியை மீறியதற்காக கிரிக்கெட் வீரர்கள் இடைநீக்கத்தை எதிர்கொள்கின்றனர்தற்போது இங்கிலாந்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள மூன்று தேசிய கிரிக்கெட் வீரர்கள், உயிர் குமிழி நெறிமுறைகளை மீறியதற்காக இலங்கை கிரிக்கெட் (எஸ்.எல்.சி) இடைநீக்கம் செய்யப்படுவதற்கான வாய்ப்பை எதிர்கொள்கின்றனர்.

இன்று காலை சமூக ஊடகங்களில் பரப்பப்பட்ட ஒரு வீடியோ, துணை கேப்டன் குசல் மெண்டிஸ் மற்றும் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் நிரோஷன் டிக்வெல்லா ஆகியோரை டர்ஹாமின் தெருக்களில் காண்பித்தது, இது ஒரு எஸ்.எல்.சி அதிகாரி இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸ் கிரிக்கெட் வாரியம் மற்றும் எஸ்.எல்.சி. .

மூன்றாவது கிரிக்கெட் வீரர், பல களத்திற்கு வெளியே ஒழுங்கு சம்பவங்களுக்கு இழிவானவர், அவர் பரவலாக பரப்பப்பட்ட வீடியோவில் காணப்படவில்லை என்றாலும், உயிர் குமிழி நெறிமுறைகளை மீறியதாக நம்பப்படுகிறது.

வீடியோவின் நம்பகத்தன்மை குறித்து குழு மேலாளர் மனுஜா கரியபெருமாவிடம் உறுதிப்படுத்த எஸ்.எல்.சி காத்திருக்கிறது, அதன் பிறகு மூன்று வீரர்கள் நாட்டிற்கு திரும்புமாறு கேட்கப்படுவார்கள்.

(dailymirror.lk)

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

பிரகாஷ் ராஜ் என்ட்ரி : அரசியலான தெலுங்கு நடிகர் சங்கத் தேர்தல்

Mon Jun 28 , 2021
பிரகாஷ் ராஜ் என்ட்ரி : அரசியலான தெலுங்கு நடிகர் சங்கத் தேர்தல் 28 ஜூன், 2021 – 19:55 IST எழுத்தின் அளவு: தென்னிந்திய நடிகர் சங்கம் என சென்னையில் பழம் பெரும் சங்கம் இருந்தால், சென்னையிலிருந்து மற்ற மாநிலங்களுக்கு திரைப்படத் தொழில் நகர்ந்ததால் மொழி வாரியாக ஒவ்வொரு மாநிலத்திலும் தனி நடிகர் சங்கம் உருவானது. ஆனால், தமிழில் மட்டும்தான் இன்னமும் தென்னிந்திய நடிகர் சங்கம் என இருக்கிறது. தெலுங்கு […]

You May Like

Breaking News

Translate »